HouseNowCăn hộ chung cưCarillon 5Chính chủ bán căn hộ 2PN 2WC chung cư Carillon 5 sổ hồng riêng
Chính chủ bán căn hộ 2PN 2WC chung cư Carillon 5 sổ hồng riêng - ảnh 1
Chính chủ bán căn hộ 2PN 2WC chung cư Carillon 5 sổ hồng riêng - ảnh 2
Chính chủ bán căn hộ 2PN 2WC chung cư Carillon 5 sổ hồng riêng - ảnh 3
0/0
4,20 tỷ
59,15 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 71 m²
Chính chủ bán căn hộ 2PN 2WC chung cư Carillon 5 sổ hồng riêng

262/3 Đ. Lũy Bán Bích, Hòa Thạnh, Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh

Đăng 6 ngày trước
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

🔥 Bán căn hộ Carillon 5 – Tân Phú 🔥 📍 262/3 Lũy Bán Bích, P. Tân Phú 🏠 Diện tích: 71m² | 2PN – 2WC ✨ Full nội thất đẹp – dọn vào ở ngay 📕 Sổ hồng lâu dài – pháp lý chuẩn, công chứng nhanh 💰 Giá bán: 4.2 tỷ 📞 Liên hệ: Lê Thư xem nhà 24/7

Diện tích thông thuỷ
71 m²
Vị trí

262/3 Đ. Lũy Bán Bích, Hòa Thạnh, Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code