HouseNowCăn hộ chung cưKhu đô thị mới Dương NộiChủ cần bán nhanh căn 2 ngủ + 2VS giá 4.7x (tỷ) tòa HH2 KĐT mới Dương Nội
Chủ cần bán nhanh căn 2 ngủ + 2VS giá 4.7x (tỷ) tòa HH2 KĐT mới Dương Nội - ảnh 1
Chủ cần bán nhanh căn 2 ngủ + 2VS giá 4.7x (tỷ) tòa HH2 KĐT mới Dương Nội - ảnh 2
Chủ cần bán nhanh căn 2 ngủ + 2VS giá 4.7x (tỷ) tòa HH2 KĐT mới Dương Nội - ảnh 3
Chủ cần bán nhanh căn 2 ngủ + 2VS giá 4.7x (tỷ) tòa HH2 KĐT mới Dương Nội - ảnh 4
Chủ cần bán nhanh căn 2 ngủ + 2VS giá 4.7x (tỷ) tòa HH2 KĐT mới Dương Nội - ảnh 5
Chủ cần bán nhanh căn 2 ngủ + 2VS giá 4.7x (tỷ) tòa HH2 KĐT mới Dương Nội - ảnh 6
Chủ cần bán nhanh căn 2 ngủ + 2VS giá 4.7x (tỷ) tòa HH2 KĐT mới Dương Nội - ảnh 7
0/0
4,79 tỷ
66,53 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 72 m²
Chủ cần bán nhanh căn 2 ngủ + 2VS giá 4.7x (tỷ) tòa HH2 KĐT mới Dương Nội

Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

Đăng 26/03/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Chủ nhà làm lại nội thất hoàn toàn mới, thiết kế theo phong cách trẻ trung, hiện đại, năng động... Tối ưu hết diện tích sử dụng nhưng do chuyển hướng công việc nên cần nhượng lại cho khách đúng tiêu chí đúng nhu cầu, phù hợp với các hộ gia đình. Căn hộ có diện tích 72m² gồm 2 ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, phòng bếp, logia. Full nội thất như: Sofa, tủ bếp, điều hoà, nóng lạnh, sofa, bàn ăn, tủ quần áo, giường, tủ giày... Tầng trung, view thoáng, nhà đẹp, hướng mát nhìn khuôn viên. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. Hỗ trợ khách vay ngân hàng tối đa giá trị căn hộ. Gia đình mong muốn giá chỉ 4.79 (tỷ) gặp được khách thiện chí sẵn sàng thương lượng để đi đến giao dịch. Cam kết thông tin, hình ảnh thật 100%. Liên hệ em Ngân xem thực tế căn hộ: ***

Diện tích thông thuỷ
72 m²
Tầng
10
Hướng cửa chính
Tây Nam
Hướng ban công
Đông Bắc
Nội thất
Đầy đủ
Toà/Tháp
hh2E