HouseNowCăn hộ chung cưMulberry LaneBán căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, nhỉnh 8 tỷ, 123 m2 giá tốt
Bán căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, nhỉnh 8 tỷ, 123 m2 giá tốt - ảnh 1
Bán căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, nhỉnh 8 tỷ, 123 m2 giá tốt - ảnh 2
Bán căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, nhỉnh 8 tỷ, 123 m2 giá tốt - ảnh 3
Bán căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, nhỉnh 8 tỷ, 123 m2 giá tốt - ảnh 4
Bán căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, nhỉnh 8 tỷ, 123 m2 giá tốt - ảnh 5
Bán căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, nhỉnh 8 tỷ, 123 m2 giá tốt - ảnh 6
Bán căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, nhỉnh 8 tỷ, 123 m2 giá tốt - ảnh 7
Bán căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, nhỉnh 8 tỷ, 123 m2 giá tốt - ảnh 8
Bán căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, nhỉnh 8 tỷ, 123 m2 giá tốt - ảnh 9
Bán căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, nhỉnh 8 tỷ, 123 m2 giá tốt - ảnh 10
Bán căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, nhỉnh 8 tỷ, 123 m2 giá tốt - ảnh 11
Bán căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, nhỉnh 8 tỷ, 123 m2 giá tốt - ảnh 12
Bán căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, nhỉnh 8 tỷ, 123 m2 giá tốt - ảnh 13
Bán căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, nhỉnh 8 tỷ, 123 m2 giá tốt - ảnh 14
Bán căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, nhỉnh 8 tỷ, 123 m2 giá tốt - ảnh 15
Bán căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, nhỉnh 8 tỷ, 123 m2 giá tốt - ảnh 16
Bán căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, nhỉnh 8 tỷ, 123 m2 giá tốt - ảnh 17
Bán căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, nhỉnh 8 tỷ, 123 m2 giá tốt - ảnh 18
Bán căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, nhỉnh 8 tỷ, 123 m2 giá tốt - ảnh 19
Bán căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, nhỉnh 8 tỷ, 123 m2 giá tốt - ảnh 20
0/0
8,81 tỷ
71,63 triệu/m²
  • 3 PN
  • 2 WC
  • 123 m²
Bán căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, nhỉnh 8 tỷ, 123 m2 giá tốt

Khu Đô thị mới, Hà Đông, Hà Nội

Đăng 21/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư Mulberry Lane với vị trí đắc địa tại Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội. Căn hộ có diện tích rộng rãi 123m2, thiết kế hiện đại với đầy đủ nội thất, mang lại không gian sống thoải mái cho gia đình. + 3 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình đông người. + 2 phòng tắm tiện nghi, giúp tiết kiệm thời gian cho sinh hoạt hàng ngày. + Phòng khách thoáng đãng, dễ dàng bài trí theo phong cách cá nhân. + Hướng cửa chính Đông, đón ánh sáng tự nhiên, ban công hướng Tây mát mẻ. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người sở hữu. Căn hộ còn nổi bật với không gian sống thoải mái, yên tĩnh, là nơi lý tưởng để tận hưởng cuộc sống. Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, thuận tiện cho việc sinh hoạt hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 094187**** và tên Trần Anh Đức.

Chi tiết
Phòng ngủ
3 PN
Số phòng tắm / WC
2
Diện tích thông thuỷ
123 m²