HouseNowCăn hộ chung cưThe Era TownBán căn hộ chung cư Era Town sổ hồng riêng, phường Tân Mỹ, TP Hồ Chí Minh
Bán căn hộ chung cư Era Town sổ hồng riêng, phường Tân Mỹ, TP Hồ Chí Minh - ảnh 1
Bán căn hộ chung cư Era Town sổ hồng riêng, phường Tân Mỹ, TP Hồ Chí Minh - ảnh 2
Bán căn hộ chung cư Era Town sổ hồng riêng, phường Tân Mỹ, TP Hồ Chí Minh - ảnh 3
Bán căn hộ chung cư Era Town sổ hồng riêng, phường Tân Mỹ, TP Hồ Chí Minh - ảnh 4
Bán căn hộ chung cư Era Town sổ hồng riêng, phường Tân Mỹ, TP Hồ Chí Minh - ảnh 5
0/0
2,60 tỷ
54,17 triệu/m²
  • 1 PN
  • 1 WC
  • 48 m²
Bán căn hộ chung cư Era Town sổ hồng riêng, phường Tân Mỹ, TP Hồ Chí Minh

15B Nguyễn Lương Bằng, Phú Mỹ, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh

Đăng 27/02/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Bán căn hộ Era Town - giá tốt. Diện tích: 48m2 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh. Không gian thoáng mát, bố trí hợp lý, thích hợp an cư hoặc đầu tư. Giá bán: 2.6 tỷ Pháp lý: sổ hồng riêng, công chứng sớm. Căn hộ Era Town với vị trí thu

Chi tiết
Phòng ngủ
1 PN
Số phòng tắm / WC
1
Diện tích thông thuỷ
48 m²
Vị trí

15B Nguyễn Lương Bằng, Phú Mỹ, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code