HouseNowCăn hộ chung cưVinhomes Ocean ParkChính chủ bán CC 60m2, 2PN, 1WC, 3,45 tỷ tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, xã Dương Xá, HN
Chính chủ bán CC 60m2, 2PN, 1WC, 3,45 tỷ tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, xã Dương Xá, HN - ảnh 1
Chính chủ bán CC 60m2, 2PN, 1WC, 3,45 tỷ tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, xã Dương Xá, HN - ảnh 2
Chính chủ bán CC 60m2, 2PN, 1WC, 3,45 tỷ tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, xã Dương Xá, HN - ảnh 3
Chính chủ bán CC 60m2, 2PN, 1WC, 3,45 tỷ tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, xã Dương Xá, HN - ảnh 4
Chính chủ bán CC 60m2, 2PN, 1WC, 3,45 tỷ tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, xã Dương Xá, HN - ảnh 5
0/0
4,21 tỷ
70,20 triệu/m²
  • 2 PN
  • 1 WC
  • 60 m²
Chính chủ bán CC 60m2, 2PN, 1WC, 3,45 tỷ tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, xã Dương Xá, HN

Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm, Hà Nội

Đăng 25/03/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Ghét cảnh chật chội? Hãy check ngay căn hộ CC tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, xã Gia Lâm, Hà Nội, trước đây huyện Gia Lâm, Hà Nội! 60m2, 2PN, 1WC, full nội thất, sẵn sàng vào ở ngay. Căn hộ này có hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, thoáng đãng, ánh sáng tự nhiên ngập tràn. Giá chỉ 3,45 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, yên tâm khi giao dịch. Nội thất đầy đủ, bao gồm tủ lạnh, máy giặt, giường, sofa, và nhiều đồ dùng cần thiết khác. Cuộc sống tiện nghi ngay tại Vinhomes Ocean Park, nơi có không gian xanh mát, gần gũi với thiên nhiên. + Địa điểm xung quanh + Bệnh viện Hy Vọng Mới + Baby House School, Trường Mầm Non Peter Garden Đặng Xá + Siêu Thị L-Mart II, WinMart Vincom Ocean Park Không bỏ lỡ cơ hội này, liên hệ ngay Phan Thảo qua số 090627**** để biết thêm chi tiết!

Chi tiết
Phòng ngủ
2 PN
Số phòng tắm / WC
1
Diện tích thông thuỷ
60 m²

Hình ảnh tin tức
Sắp mở bán nhà ở xã hội giá 29 triệu đồng/m2 tại Hà Nội
10/02/2026
4 phút đọc
Hình ảnh tin tức
Chính thức tiếp nhận hồ sơ mua nhà ở xã hội tại 275 Nguyễn Trãi, Hà Nội
24/02/2026
2 phút đọc
Hình ảnh tin tức