HouseNowCăn hộ chung cưAn Gia SkylineBán căn hộ An Gia Skyline quận 7 view sông cực đẹp - 107m2 3PN 2WC full nội thất đã có sổ
Bán căn hộ An Gia Skyline quận 7 view sông cực đẹp - 107m2 3PN 2WC full nội thất đã có sổ - ảnh 1
Bán căn hộ An Gia Skyline quận 7 view sông cực đẹp - 107m2 3PN 2WC full nội thất đã có sổ - ảnh 2
Bán căn hộ An Gia Skyline quận 7 view sông cực đẹp - 107m2 3PN 2WC full nội thất đã có sổ - ảnh 3
Bán căn hộ An Gia Skyline quận 7 view sông cực đẹp - 107m2 3PN 2WC full nội thất đã có sổ - ảnh 4
0/0
6,50 tỷ
60,75 triệu/m²
  • 3 PN
  • 2 WC
  • 107 m²
Bán căn hộ An Gia Skyline quận 7 view sông cực đẹp - 107m2 3PN 2WC full nội thất đã có sổ

89 Đ. Lê Thị Chợ, Phú Mỹ, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh

Đăng 23/03/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Cần bán căn hộ An Gia Skyline quận 7 - kế bên Phú Mỹ Hưng view sông cực xịn. Thiết kế 107m² - 3PN 2WC (đã sửa thành 1PN), tầng cao view sông thoáng mát. Vị trí siêu đẹp liền kề Phú Mỹ Hưng, gần trường quốc tế Canada, SECC, Crescent Mall. Giá bán: 6,5 tỷ (đã có sổ). Liên hệ: 0832 410 *** (Zalo/Phone). Hỗ trợ xem nhà trực tiếp ạ.

Chi tiết
Phòng ngủ
3 PN
Số phòng tắm / WC
2
Diện tích thông thuỷ
107 m²
Vị trí

89 Đ. Lê Thị Chợ, Phú Mỹ, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code