HouseNowCăn hộ chung cưAnland Lake ViewBán Căn hộ 3PN, 2WC tại Anland LakeView, 8,05 tỷ, 99 m2 hàng hiếm uy tín
Bán Căn hộ 3PN, 2WC tại Anland LakeView, 8,05 tỷ, 99 m2 hàng hiếm uy tín - ảnh 1
Bán Căn hộ 3PN, 2WC tại Anland LakeView, 8,05 tỷ, 99 m2 hàng hiếm uy tín - ảnh 2
Bán Căn hộ 3PN, 2WC tại Anland LakeView, 8,05 tỷ, 99 m2 hàng hiếm uy tín - ảnh 3
Bán Căn hộ 3PN, 2WC tại Anland LakeView, 8,05 tỷ, 99 m2 hàng hiếm uy tín - ảnh 4
Bán Căn hộ 3PN, 2WC tại Anland LakeView, 8,05 tỷ, 99 m2 hàng hiếm uy tín - ảnh 5
Bán Căn hộ 3PN, 2WC tại Anland LakeView, 8,05 tỷ, 99 m2 hàng hiếm uy tín - ảnh 6
0/0
8,05 tỷ
81,31 triệu/m²
  • 3 PN
  • 2 WC
  • 99 m²
Bán Căn hộ 3PN, 2WC tại Anland LakeView, 8,05 tỷ, 99 m2 hàng hiếm uy tín

Đai Mễ, Hà Đông, Hà Nội

Đăng 01/05/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Anland LakeView, Phường Dương Nội, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Hà Đông, Hà Nội) là căn hộ CC cực chất với 3PN và 2WC, diện tích 99m². Nội thất full, sẵn sàng để dọn vào ở luôn. Pháp lý đầy đủ, phong thủy tốt, phù hợp cho những ai thích không gian sống thoải mái và tiện nghi. Giá chỉ 8,05 tỷ, không thể bỏ lỡ. Địa điểm tiện ích xung quanh + Gần AEON Mall Hà Đông, chỉ 100m. + 200m tới Trường Quốc tế Nhật Bản. + 1,2km đến Sân vận động Mỹ Đình. + 2km đến Thiên đường Bảo Sơn. + Nhiều công viên như An Hưng và Thiên văn học. Giới thiệu dự án Dự án Anland LakeView có 4 block cao tầng với thiết kế thông minh, tận dụng tối đa ánh sáng và gió tự nhiên. Với tổng diện tích mặt sàn lên tới 82.369m², dự án này mang lại không gian sống hiện đại, đầy đủ tiện ích như clubhouse, bể bơi trong nhà và ngoài trời, gần hồ điều hòa Bách Hợp Thủy. Đầu tư từ Nam Cường, đảm bảo chất lượng và uy tín. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số 0833 819 *** hoặc gặp Vũ Tuấn Anh.

Chi tiết
Phòng ngủ
3 PN
Số phòng tắm / WC
2
Diện tích thông thuỷ
99 m²

Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn