HouseNowCăn hộ chung cưAQH Riverside (An Quý Hưng Riverside)Chung cư -an quý Hưng - 61 m2 nhỉnh 4 tỷ - sổ đỏ ở luôn
Chung cư  -an quý Hưng  - 61 m2 nhỉnh 4 tỷ - sổ đỏ ở luôn - ảnh 1
Chung cư  -an quý Hưng  - 61 m2 nhỉnh 4 tỷ - sổ đỏ ở luôn - ảnh 2
Chung cư  -an quý Hưng  - 61 m2 nhỉnh 4 tỷ - sổ đỏ ở luôn - ảnh 3
0/0
4,80 tỷ
78,69 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 61 m²
Chung cư -an quý Hưng - 61 m2 nhỉnh 4 tỷ - sổ đỏ ở luôn

Số 100 QL5, Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

Đăng 17/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Chung cư an quý Hưng view sông đuống 63 m2 2 ngủ 2 vệ sinh full nội thất Phí dịch vụ cự dẻ có lốp đỗ ô tô Hộ khẩu Đức giang trường học chợ ngay cạnh chân toà nhà thang máy tốc độ cao ở luôn giá cực tốt Nhà sổ đỏ chót sẵn giao dịch Zalo Sđt e tính

Diện tích thông thuỷ
61 m²
Vị trí

Số 100 QL5, Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code