HouseNowCăn hộ chung cưBcons Plaza (Bcons City)🔥 SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ Bcons Plaza – CHỈ TỪ 900 TRIỆU NHẬN NHÀ Ở NGAY!
🔥 SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ Bcons Plaza – CHỈ TỪ 900 TRIỆU NHẬN NHÀ Ở NGAY! - ảnh 1
🔥 SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ Bcons Plaza – CHỈ TỪ 900 TRIỆU NHẬN NHÀ Ở NGAY! - ảnh 2

Xem video này
trên ứng dụng HouseNow

🔥 SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ Bcons Plaza – CHỈ TỪ 900 TRIỆU NHẬN NHÀ Ở NGAY! - ảnh 3
🔥 SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ Bcons Plaza – CHỈ TỪ 900 TRIỆU NHẬN NHÀ Ở NGAY! - ảnh 4
🔥 SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ Bcons Plaza – CHỈ TỪ 900 TRIỆU NHẬN NHÀ Ở NGAY! - ảnh 5
🔥 SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ Bcons Plaza – CHỈ TỪ 900 TRIỆU NHẬN NHÀ Ở NGAY! - ảnh 6
🔥 SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ Bcons Plaza – CHỈ TỪ 900 TRIỆU NHẬN NHÀ Ở NGAY! - ảnh 7
🔥 SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ Bcons Plaza – CHỈ TỪ 900 TRIỆU NHẬN NHÀ Ở NGAY! - ảnh 8
🔥 SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ Bcons Plaza – CHỈ TỪ 900 TRIỆU NHẬN NHÀ Ở NGAY! - ảnh 9
🔥 SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ Bcons Plaza – CHỈ TỪ 900 TRIỆU NHẬN NHÀ Ở NGAY! - ảnh 10
🔥 SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ Bcons Plaza – CHỈ TỪ 900 TRIỆU NHẬN NHÀ Ở NGAY! - ảnh 11
🔥 SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ Bcons Plaza – CHỈ TỪ 900 TRIỆU NHẬN NHÀ Ở NGAY! - ảnh 12
0/0
2,25 tỷ
44,12 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 51 m²
🔥 SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ Bcons Plaza – CHỈ TỪ 900 TRIỆU NHẬN NHÀ Ở NGAY!

22A/6 Đ. Thống Nhất, Đông Hoà, Dĩ An, Bình Dương

Đăng 5 ngày trước
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

✨ Căn hộ Bcons Plaza với 2 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh hiện đại đang chờ đón chủ nhân mới. Tọa lạc tại vị trí thuận tiện, căn hộ có diện tích sử dụng 51m² và nằm ở tầng cao, mang đến không gian sống thoáng đãng và tầm nhìn đẹp. 💰 Mức giá cực kỳ hấp dẫn chỉ 2 tỷ 250 triệu đồng, đã bao gồm chi phí sang tên, được đánh giá là mức giá tốt nhất tại dự án Bcons Plaza hiện tại. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một tổ ấm lý tưởng với chi phí phải chăng. 🏦 Đặc biệt, chúng tôi hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 70% giá trị căn hộ, giúp quý khách dễ dàng hơn trong việc sở hữu. Quý khách có thể đặt lịch hẹn để xem nhà bất cứ lúc nào, chúng tôi sẵn sàng phục vụ 24/7. 💰 ĐẶC BIỆT: CAM KẾT THUÊ 14 TRIỆU/THÁNG ⏳ CÒN 17 THÁNG – DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH NGAY

Diện tích thông thuỷ
51 m²
Tin đăng chất lượng

Giá trên tin đăng cập nhật liên tục và đã được xác nhận bởi môi giới.

Hình ảnh và đặc điểm bất động sản đã được đối chiếu với hình ảnh, video quay bất động sản cung cấp bởi môi giới.

Vị trí

22A/6 Đ. Thống Nhất, Đông Hoà, Dĩ An, Bình Dương

Môi giới đăng tin

Tin tức liên quan

Bất động sản theo khu vực

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749