HouseNowCăn hộ chung cưBelleza ApartmentBán căn hộ Belleza Q7, 54m2, 2PN, nhà decor, tặng NT, 3.48 tỷ (sổ hồng)
Bán căn hộ Belleza Q7, 54m2, 2PN, nhà decor, tặng NT, 3.48 tỷ (sổ hồng) - ảnh 1
Bán căn hộ Belleza Q7, 54m2, 2PN, nhà decor, tặng NT, 3.48 tỷ (sổ hồng) - ảnh 2
Bán căn hộ Belleza Q7, 54m2, 2PN, nhà decor, tặng NT, 3.48 tỷ (sổ hồng) - ảnh 3
Bán căn hộ Belleza Q7, 54m2, 2PN, nhà decor, tặng NT, 3.48 tỷ (sổ hồng) - ảnh 4
Bán căn hộ Belleza Q7, 54m2, 2PN, nhà decor, tặng NT, 3.48 tỷ (sổ hồng) - ảnh 5
Bán căn hộ Belleza Q7, 54m2, 2PN, nhà decor, tặng NT, 3.48 tỷ (sổ hồng) - ảnh 6
Bán căn hộ Belleza Q7, 54m2, 2PN, nhà decor, tặng NT, 3.48 tỷ (sổ hồng) - ảnh 7
Bán căn hộ Belleza Q7, 54m2, 2PN, nhà decor, tặng NT, 3.48 tỷ (sổ hồng) - ảnh 8
Bán căn hộ Belleza Q7, 54m2, 2PN, nhà decor, tặng NT, 3.48 tỷ (sổ hồng) - ảnh 9
0/0
3,48 tỷ
64,44 triệu/m²
  • 2 PN
  • 1 WC
  • 54 m²
Bán căn hộ Belleza Q7, 54m2, 2PN, nhà decor, tặng NT, 3.48 tỷ (sổ hồng)

Đường Phạm Hữu Lầu, Phú Mỹ, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh

Đăng 2 ngày trước
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Dự án: Thông tin chi tiết: 📣📣📣Bán căn hộ Belleza, P.Tân Mỹ-Tp.HCM. ✅DT: 54m2, 2PN, 1WC. Tầng trung. ✅Thiết kế thông minh. ✅Nội thất gỗ An Cường cao cấp, sofa vải nhập khẩu Bỉ, sơn hiệu ứng Ý, nhà mới 100%. 👍Đặc biệt bảo hành 2 năm. 📒Pháp lý: Sổ hồng. 💰Giá bán: 3.48 tỷ. 💕LH xem nhà: *** (Em Hưng)

Chi tiết
Phòng ngủ
2 PN
Số phòng tắm / WC
1
Diện tích thông thuỷ
54 m²
Vị trí

Đường Phạm Hữu Lầu, Phú Mỹ, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code