HouseNowCăn hộ chung cưC14 Bắc Hà (C14 Bộ Công An)Chính chủ tôi cần bán gấp căn góc cực hiếm tại toà C14 Tố Hữu, giá chỉ nhỉnh 6 tỷ
Chính chủ tôi cần bán gấp căn góc cực hiếm tại toà C14 Tố Hữu, giá chỉ nhỉnh 6 tỷ - ảnh 1
Chính chủ tôi cần bán gấp căn góc cực hiếm tại toà C14 Tố Hữu, giá chỉ nhỉnh 6 tỷ - ảnh 2
Chính chủ tôi cần bán gấp căn góc cực hiếm tại toà C14 Tố Hữu, giá chỉ nhỉnh 6 tỷ - ảnh 3
Chính chủ tôi cần bán gấp căn góc cực hiếm tại toà C14 Tố Hữu, giá chỉ nhỉnh 6 tỷ - ảnh 4
0/0
6,40 tỷ
59,81 triệu/m²
  • 3 PN
  • 3 WC
  • 107 m²
Chính chủ tôi cần bán gấp căn góc cực hiếm tại toà C14 Tố Hữu, giá chỉ nhỉnh 6 tỷ

P. Tố Hữu, Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Đăng 14/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

QUỸ CĂN ĐẸP GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG Tại Chung cư C14 Bộ Công An trục Tố Hữu, kết nối Lê Văn Lương Trung Văn cực kỳ thuận tiện, khu dân trí cao, tiện ích đầy đủ -3PN rộng 107-108m chỉ từ hơn 6 tỷ -Nhiều căn hướng đẹp: ĐN, TB, TN -Tầng trung cao thoáng, ở cực thích -Sổ sẵn giao dịch ngay -Liên hệ ngay: Mai Khanh 082922****Xem nhà thực tế chốt căn đẹp trong ngày

Chi tiết
Phòng ngủ
3 PN
Số phòng tắm / WC
3
Diện tích thông thuỷ
107 m²
Vị trí

P. Tố Hữu, Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code