HouseNowCăn hộ chung cưCentral PremiumCần bán căn hộ officetel Central Premium số 854 Tạ Quang Bửu, P5, Q8. DT 48m2
Cần bán căn hộ officetel Central Premium số 854 Tạ Quang Bửu, P5, Q8. DT 48m2 - ảnh 1
Cần bán căn hộ officetel Central Premium số 854 Tạ Quang Bửu, P5, Q8. DT 48m2 - ảnh 2
Cần bán căn hộ officetel Central Premium số 854 Tạ Quang Bửu, P5, Q8. DT 48m2 - ảnh 3
Cần bán căn hộ officetel Central Premium số 854 Tạ Quang Bửu, P5, Q8. DT 48m2 - ảnh 4
Cần bán căn hộ officetel Central Premium số 854 Tạ Quang Bửu, P5, Q8. DT 48m2 - ảnh 5
0/0
3,50 tỷ
72,92 triệu/m²
  • Studio
  • 1 WC
  • 48 m²
Cần bán căn hộ officetel Central Premium số 854 Tạ Quang Bửu, P5, Q8. DT 48m2

854 Đ. Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, TP. Hồ Chí Minh

Đăng 4 ngày trước
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Cần bán căn hộ officetel Central Premium số 854 Tạ Quang Bửu, P5, Q8. DT 48m² Ngay TTTM hiện đại Central Premium và gần TTTM Parc Mall, trung tâm HC Q8 Giao thông thuận tiện di chuyển các quận Giá 3.5 tỷ (giá chưa bao gồm 5%) Xem nhà liên hệ 0938 095 *** Ms Chi

Chi tiết
Phòng ngủ
Studio
Số phòng tắm / WC
1
Diện tích thông thuỷ
48 m²
Vị trí

854 Đ. Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, TP. Hồ Chí Minh

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code