HouseNowCăn hộ chung cưCentral PremiumCần bán căn hộ Central Premium Q8, 854 Tạ Quang Bửu, P5, Q8. DT 97m2, 3PN, 2WC
Cần bán căn hộ Central Premium Q8, 854 Tạ Quang Bửu, P5, Q8. DT 97m2, 3PN, 2WC - ảnh 1
Cần bán căn hộ Central Premium Q8, 854 Tạ Quang Bửu, P5, Q8. DT 97m2, 3PN, 2WC - ảnh 2
Cần bán căn hộ Central Premium Q8, 854 Tạ Quang Bửu, P5, Q8. DT 97m2, 3PN, 2WC - ảnh 3
Cần bán căn hộ Central Premium Q8, 854 Tạ Quang Bửu, P5, Q8. DT 97m2, 3PN, 2WC - ảnh 4
Cần bán căn hộ Central Premium Q8, 854 Tạ Quang Bửu, P5, Q8. DT 97m2, 3PN, 2WC - ảnh 5
0/0
6,10 tỷ
62,89 triệu/m²
  • 3 PN
  • 2 WC
  • 97 m²
Cần bán căn hộ Central Premium Q8, 854 Tạ Quang Bửu, P5, Q8. DT 97m2, 3PN, 2WC

854 Đ. Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, TP. Hồ Chí Minh

Đăng 24/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Cần bán căn hộ Central Premium Q8, 854 Tạ Quang Bửu, P5, Q8. DT 97m², 3PN, 2WC. Ngay TTTM hiện đại Central Premium và gần TTTM Parc Mall, trung tâm HC Q8. Giao thông thuận tiện di chuyển các quận. Giá 6.1tỷ (mua bán ủy quyền và đặt cọc công chứng). Xem nhà liên hệ 0938 095 ***.

Chi tiết
Phòng ngủ
3 PN
Số phòng tắm / WC
2
Diện tích thông thuỷ
97 m²
Vị trí

854 Đ. Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, TP. Hồ Chí Minh

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code