HouseNowCăn hộ chung cưCentral PremiumBán CH Central Premium, 2,15 tỷ, 32m2, 1PN, 1WC tại Tạ Quang Bửu, Q8, HCM
Bán CH Central Premium, 2,15 tỷ, 32m2, 1PN, 1WC tại Tạ Quang Bửu, Q8, HCM - ảnh 1
Bán CH Central Premium, 2,15 tỷ, 32m2, 1PN, 1WC tại Tạ Quang Bửu, Q8, HCM - ảnh 2
Bán CH Central Premium, 2,15 tỷ, 32m2, 1PN, 1WC tại Tạ Quang Bửu, Q8, HCM - ảnh 3
Bán CH Central Premium, 2,15 tỷ, 32m2, 1PN, 1WC tại Tạ Quang Bửu, Q8, HCM - ảnh 4
Bán CH Central Premium, 2,15 tỷ, 32m2, 1PN, 1WC tại Tạ Quang Bửu, Q8, HCM - ảnh 5
Bán CH Central Premium, 2,15 tỷ, 32m2, 1PN, 1WC tại Tạ Quang Bửu, Q8, HCM - ảnh 6
Bán CH Central Premium, 2,15 tỷ, 32m2, 1PN, 1WC tại Tạ Quang Bửu, Q8, HCM - ảnh 7
Bán CH Central Premium, 2,15 tỷ, 32m2, 1PN, 1WC tại Tạ Quang Bửu, Q8, HCM - ảnh 8
Bán CH Central Premium, 2,15 tỷ, 32m2, 1PN, 1WC tại Tạ Quang Bửu, Q8, HCM - ảnh 9
0/0
2,15 tỷ
67,19 triệu/m²
  • Studio
  • 1 WC
  • 32 m²
Bán CH Central Premium, 2,15 tỷ, 32m2, 1PN, 1WC tại Tạ Quang Bửu, Q8, HCM

854 Đ. Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, TP. Hồ Chí Minh

Đăng 6 ngày trước
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

CH Central Premium nằm ở Central Premium, phố Tạ Quang Bửu, phường Chánh Hưng, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: quận 8, Hồ Chí Minh) cực chất với diện tích 32m², 1PN, 1WC. Nội thất full đủ đồ, sẵn sàng cho cuộc sống mới mà không cần phải sắm sửa gì thêm. Giá chỉ 2,15 tỷ VND, quá hời cho một căn hộ tiện nghi như này. Khu vực xung quanh: Siêu thị Bách Hóa Xanh, trường mầm non Song Ngữ Hành Tinh Xanh, công viên Bông Sao 2, công viên Phúc An Khang, công viên Chung Cư Bông Sao. Liên hệ Nguyễn Thị Trúc Luyến qua số 0983 583 *** để biết thêm chi tiết.

Chi tiết
Phòng ngủ
Studio
Số phòng tắm / WC
1
Diện tích thông thuỷ
32 m²
Vị trí

854 Đ. Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, TP. Hồ Chí Minh

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code