HouseNowCăn hộ chung cưCentral PremiumBán gấp officetel Central Premium, DT 32m2, tặng full nội thất, giá tốt
Bán gấp officetel Central Premium, DT 32m2, tặng full nội thất, giá tốt - ảnh 1
Bán gấp officetel Central Premium, DT 32m2, tặng full nội thất, giá tốt - ảnh 2
Bán gấp officetel Central Premium, DT 32m2, tặng full nội thất, giá tốt - ảnh 3
Bán gấp officetel Central Premium, DT 32m2, tặng full nội thất, giá tốt - ảnh 4
Bán gấp officetel Central Premium, DT 32m2, tặng full nội thất, giá tốt - ảnh 5
Bán gấp officetel Central Premium, DT 32m2, tặng full nội thất, giá tốt - ảnh 6
Bán gấp officetel Central Premium, DT 32m2, tặng full nội thất, giá tốt - ảnh 7
Bán gấp officetel Central Premium, DT 32m2, tặng full nội thất, giá tốt - ảnh 8
Bán gấp officetel Central Premium, DT 32m2, tặng full nội thất, giá tốt - ảnh 9
Bán gấp officetel Central Premium, DT 32m2, tặng full nội thất, giá tốt - ảnh 10
Bán gấp officetel Central Premium, DT 32m2, tặng full nội thất, giá tốt - ảnh 11
Bán gấp officetel Central Premium, DT 32m2, tặng full nội thất, giá tốt - ảnh 12
0/0
2 tỷ
62,50 triệu/m²
  • 1 PN
  • 1 WC
  • 32 m²
Bán gấp officetel Central Premium, DT 32m2, tặng full nội thất, giá tốt

854 Đ. Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, TP. Hồ Chí Minh

Đăng 1 ngày trước
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Dự án: Thông tin chi tiết: Bán gấp officetel Central Premium 👉DT 32m2 👉Tặng full nội thất 👉Giá tốt chỉ 2 tỷ 👉Sẵn HĐ cho thuê 9tr/tháng ————————————- 📍 Vị trí đắc địa: Toạ lạc tại số 854 - 856 Tạ Quang Bửu, phường Chánh Hưng, TP.HCM. Trực thuộc khu trung tâm hành chính. 🩵Giao thông thuận tiện kết nối nhanh về các khu vực trung tâm lân cận trung tâm. 🌳 Tiện ích công viên cây xanh, hồ bơi, phòng gym, khu BBQ, khu vận động thể thao. 🌆Trung tâm thương mại Central Mall 6 tầng đặt tại khu căn hộ thuận tiện vui chơi mua sắm. 🛒 Nhiều siêu thị, cửa hàng ăn uống, cửa hàng tiện lợi ngay dưới căn hộ. Gần các chợ, trường học, bệnh viện, ngân hàng. 🚘Hầm bãi đậu xe rộng rãi. Có chỗ đỗ ô tô 🔐Chất lượng quản lý tốt. An ninh khép kín 24/7

Chi tiết
Phòng ngủ
1 PN
Số phòng tắm / WC
1
Diện tích thông thuỷ
32 m²
Vị trí

854 Đ. Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, TP. Hồ Chí Minh

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code