HouseNowCăn hộ chung cưChelsea Residences (E2 Yên Hòa)Bán căn hộ chung cư tại Chelsea Residences, 12,8 tỷ, 98 m2, tầng trung, Trần Kim Xuyến, Cầu Giấy.
Bán căn hộ chung cư tại Chelsea Residences, 12,8 tỷ, 98 m2, tầng trung, Trần Kim Xuyến, Cầu Giấy. - ảnh 1
Bán căn hộ chung cư tại Chelsea Residences, 12,8 tỷ, 98 m2, tầng trung, Trần Kim Xuyến, Cầu Giấy. - ảnh 2
Bán căn hộ chung cư tại Chelsea Residences, 12,8 tỷ, 98 m2, tầng trung, Trần Kim Xuyến, Cầu Giấy. - ảnh 3
0/0
12,80 tỷ
130,61 triệu/m²
  • 3 PN
  • 2 WC
  • 98 m²
Bán căn hộ chung cư tại Chelsea Residences, 12,8 tỷ, 98 m2, tầng trung, Trần Kim Xuyến, Cầu Giấy.

48 P. Trần Kim Xuyến, Yên Hoà, Cầu Giấy, Hà Nội

Đăng 09/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Căn hộ chung cư tại Chelsea Residences, đường Trần Kim Xuyến, phường Cầu Giấy, Hà Nội - quận Cầu Giấy, Hà Nội cũ mang đến một không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích và không gian xanh. Căn hộ có diện tích 98 m², thiết kế hiện đại với 2PN và 2WC, có thể sửa thành 3 ngủ, tầng trung, phù hợp cho gia đình hoặc nhóm bạn. + Giá chỉ 12,8 tỷ VND + Đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường, bàn ghế... + Hệ thống an ninh 24/7 và dịch vụ quản lý chuyên nghiệp. Căn hộ có pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho người ở. Không gian sống được thiết kế thông minh, tối ưu hóa ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành. Chi tiết dự án: Dự án Chelsea Residences được xây dựng trên tổng diện tích 6.462m², gồm 25 tầng nổi và 2 tầng hầm, với 322 căn hộ từ 59-132m². Dự án có nhiều tiện ích như khu vui chơi trẻ em, cây xanh, trung tâm thương mại, spa, gym, thang máy hiện đại và hệ thống phát điện dự phòng. Dự án nằm gần các tiện ích ngoại khu như Grand Plaza, BigC, trường học và bệnh viện, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem căn hộ: 0982 568 *** A Vương.

Chi tiết
Phòng ngủ
3 PN
Số phòng tắm / WC
2
Diện tích thông thuỷ
98 m²