HouseNowCăn hộ chung cưChung cư 15-17 Ngọc Khánh (Sapphire Center)Bán gấp căn chung cư cao cấp Phạm Huy Thông, ngay cạnh hồ Ngọc Khánh
Bán gấp căn chung cư cao cấp Phạm Huy Thông, ngay cạnh hồ Ngọc Khánh - ảnh 1
Bán gấp căn chung cư cao cấp Phạm Huy Thông, ngay cạnh hồ Ngọc Khánh - ảnh 2
Bán gấp căn chung cư cao cấp Phạm Huy Thông, ngay cạnh hồ Ngọc Khánh - ảnh 3
Bán gấp căn chung cư cao cấp Phạm Huy Thông, ngay cạnh hồ Ngọc Khánh - ảnh 4
Bán gấp căn chung cư cao cấp Phạm Huy Thông, ngay cạnh hồ Ngọc Khánh - ảnh 5
Bán gấp căn chung cư cao cấp Phạm Huy Thông, ngay cạnh hồ Ngọc Khánh - ảnh 6
Bán gấp căn chung cư cao cấp Phạm Huy Thông, ngay cạnh hồ Ngọc Khánh - ảnh 7
Bán gấp căn chung cư cao cấp Phạm Huy Thông, ngay cạnh hồ Ngọc Khánh - ảnh 8
Bán gấp căn chung cư cao cấp Phạm Huy Thông, ngay cạnh hồ Ngọc Khánh - ảnh 9
Bán gấp căn chung cư cao cấp Phạm Huy Thông, ngay cạnh hồ Ngọc Khánh - ảnh 10
0/0
8,60 tỷ
74,78 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 115 m²
Bán gấp căn chung cư cao cấp Phạm Huy Thông, ngay cạnh hồ Ngọc Khánh

15-17 P. Ngọc Khánh, Đối diện, Ba Đình, Hà Nội

Đăng 07/03/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Gia đình cần bán căn hộ chung cư cao cấp tại khu vực Phạm Huy Thông, Ba Đình. Đây là vị trí trung tâm hành chính – giải trí của quận. Diện tích: 115m2, mặt tiền 5m. Cấu trúc: 2 phòng ngủ lớn, 2 WC, phòng khách rộng rãi, bếp riêng. Ưu thế vị trí: Cách hồ Ngọc Khánh chỉ vài chục mét, không khí trong lành, thoáng đãng. Gần các trục đường huyết mạch: Kim Mã, Liễu Giai, Nguyễn Chí Thanh. Tiện ích xung quanh đầy đủ: Trung tâm thương mại, công viên, bệnh viện quốc tế. Đối tượng: Rất thích hợp cho các chuyên gia Nhật Bản, Hàn Quốc thuê hoặc gia đình ưa thích cuộc sống trung tâm tiện nghi. Pháp lý: Chuyển nhượng hợp đồng chủ đầu tư rõ ràng minh bạch.

Diện tích thông thuỷ
115 m²
Vị trí

15-17 P. Ngọc Khánh, Đối diện, Ba Đình, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code