HouseNowCăn hộ chung cưChung cư C17 Bộ Công AnBán chung cư 3PN Bộ Công An – Ngọc Thụy, tiện ích xung quanh bạt ngàn
Bán chung cư 3PN Bộ Công An – Ngọc Thụy, tiện ích xung quanh bạt ngàn - ảnh 1
Bán chung cư 3PN Bộ Công An – Ngọc Thụy, tiện ích xung quanh bạt ngàn - ảnh 2
Bán chung cư 3PN Bộ Công An – Ngọc Thụy, tiện ích xung quanh bạt ngàn - ảnh 3
Bán chung cư 3PN Bộ Công An – Ngọc Thụy, tiện ích xung quanh bạt ngàn - ảnh 4
Bán chung cư 3PN Bộ Công An – Ngọc Thụy, tiện ích xung quanh bạt ngàn - ảnh 5
0/0
5,80 tỷ
63,04 triệu/m²
  • 3 PN
  • 2 WC
  • 92 m²
Bán chung cư 3PN Bộ Công An – Ngọc Thụy, tiện ích xung quanh bạt ngàn

Đường Ngọc Thuỵ, Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

Đăng 06/01/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Bán chung cư Bộ Công An – Ngọc Thụy 92m² | 3 phòng ngủ Giá 5.8 tỷ Vị trí đẹp: gần phố, gần cầu 5 phút sang Phố Cổ – di chuyển cực thuận tiện Tiện ích xung quanh bạt ngàn: chợ – trường – siêu thị – dịch vụ không thiếu gì Khu dân trí cao, an ninh tốt, ở sướng Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền Liên hệ: *** để xem nhà trực tiếp

Chi tiết
Phòng ngủ
3 PN
Số phòng tắm / WC
2
Diện tích thông thuỷ
92 m²
Vị trí

Đường Ngọc Thuỵ, Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code