HouseNowCăn hộ chung cưChung cư Cây MaiBán căn hộ CC Cây Mai, Q11. ] 56 m2, 2PN, thang máy thẻ từ.
Bán căn hộ CC Cây Mai, Q11. ] 56 m2, 2PN, thang máy thẻ từ. - ảnh 1
Bán căn hộ CC Cây Mai, Q11. ] 56 m2, 2PN, thang máy thẻ từ. - ảnh 2
Bán căn hộ CC Cây Mai, Q11. ] 56 m2, 2PN, thang máy thẻ từ. - ảnh 3
Bán căn hộ CC Cây Mai, Q11. ] 56 m2, 2PN, thang máy thẻ từ. - ảnh 4
0/0
3,23 tỷ
57,59 triệu/m²
  • 2 PN
  • 1 WC
  • 56 m²
Bán căn hộ CC Cây Mai, Q11. ] 56 m2, 2PN, thang máy thẻ từ.

189 Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 16, Quận 11, TP. Hồ Chí Minh

Đăng 02/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Căn hộ chung cư Cây Mai, đường Nguyễn Thị Nhỏ, phường Minh Phụng, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 11, Hồ Chí Minh) vị trí gần bệnh viện trường học, khu trung tâm Q10, Q11. - Giá bán: 3.225 tỷ VND, còn bớt thêm. - Đầy đủ nội thất: điều hòa, tủ lạnh, giường, bàn ghế... Ưu điểm: - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. - Không gian sống thoáng đãng, đầy đủ ánh sáng. Tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện Hùng Vương, bệnh viện Trưng Vương, bệnh viện Chợ Rẫy. - Siêu thị thực phẩm sạch Lekhamart, Bách Hóa Xanh Nguyễn Thị Nhỏ. - Trường mẫu giáo Hương Sen. - Công viên nước Đầm Sen, công viên Dương Đình Nghệ. Xem căn hộ: Lưu Văn Huy - 0778 487 ***.

Chi tiết
Phòng ngủ
2 PN
Số phòng tắm / WC
1
Diện tích thông thuỷ
56 m²
Vị trí

189 Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 16, Quận 11, TP. Hồ Chí Minh

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code