HouseNowCăn hộ chung cưChung cư Han Jardin (N01-T6 & N01-T7 Ngoại Giao Đoàn)Em bán CHCC Duplex Han Jardin - Ngoại Giao Đoàn, DT 252M2, View Hồ Tây và Starlake.Siêu đẳng cấp.
Em bán CHCC Duplex Han Jardin - Ngoại Giao Đoàn, DT 252M2, View Hồ Tây và Starlake.Siêu đẳng cấp. - ảnh 1
Em bán CHCC Duplex Han Jardin - Ngoại Giao Đoàn, DT 252M2, View Hồ Tây và Starlake.Siêu đẳng cấp. - ảnh 2
Em bán CHCC Duplex Han Jardin - Ngoại Giao Đoàn, DT 252M2, View Hồ Tây và Starlake.Siêu đẳng cấp. - ảnh 3
Em bán CHCC Duplex Han Jardin - Ngoại Giao Đoàn, DT 252M2, View Hồ Tây và Starlake.Siêu đẳng cấp. - ảnh 4
Em bán CHCC Duplex Han Jardin - Ngoại Giao Đoàn, DT 252M2, View Hồ Tây và Starlake.Siêu đẳng cấp. - ảnh 5
0/0
55 tỷ
217,82 triệu/m²
  • 4+ PN
  • 4+ WC
  • 252,5 m²
Em bán CHCC Duplex Han Jardin - Ngoại Giao Đoàn, DT 252M2, View Hồ Tây và Starlake.Siêu đẳng cấp.

Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Đăng 16/03/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Em bán căn hộ cao cấp Duplex Han Jardin - Ngoại Giao Đoàn. - Diện tích 252.5M2. Thiết kế 2 tầng, với 4 phòng ngủ, 4 phòng tắm,phòng khách, khu bếp riêng biết,phòng làm việc. - Vị trí căn hộ siêu đẹp,tầng cao, căn góc, view Hồ Tây và hồ Starlake. - Căn hộ đã được gia chủ đầu tư full nội thất nhập khẩu và thiết kế cực kỳ tâm huyết.Tặng lại toàn bộ cho khách hữu duyên. - Căn hộ phù hợp mua để nghỉ dưỡng hoặc cho thuê mang lại dòng tiền 3000$ mỗi tháng. - Sổ chính chủ sở hữu lâu dài, có slot ô tô gửi hầm. - Giá bán 5x tỷ. - Liên hệ xem nhà 081548**** - em Duy

Chi tiết
Phòng ngủ
4+ PN
Số phòng tắm / WC
4+
Diện tích thông thuỷ
252,5 m²
Vị trí

T6, Khu Ngoại giao đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code