HouseNowCăn hộ chung cưChung cư Man ThiệnBán căn hộ C7 Man Thiện 2PN
Bán căn hộ C7 Man Thiện 2PN - ảnh 1
Bán căn hộ C7 Man Thiện 2PN - ảnh 2
Bán căn hộ C7 Man Thiện 2PN - ảnh 3
Bán căn hộ C7 Man Thiện 2PN - ảnh 4
Bán căn hộ C7 Man Thiện 2PN - ảnh 5
Bán căn hộ C7 Man Thiện 2PN - ảnh 6
Bán căn hộ C7 Man Thiện 2PN - ảnh 7
Bán căn hộ C7 Man Thiện 2PN - ảnh 8
Bán căn hộ C7 Man Thiện 2PN - ảnh 9
Bán căn hộ C7 Man Thiện 2PN - ảnh 10
0/0
2,89 tỷ
39,59 triệu/m²
  • 2 PN
  • 1 WC
  • 73 m²
Bán căn hộ C7 Man Thiện 2PN

Man Thiện, Phường Tân Phú, Quận 9, TP. Hồ Chí Minh

Đăng 20/03/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Bán căn hộ 2PN, 1WC 73m2 Man Thiện Full nội thất, nhà thoáng mát yên tĩnh, chỉ việc xách balo vào ở. Tiện ích xung quanh: Sát trạm bus 10 tuyến đi khắp thành phố. Các trung tâm tiếng Anh, thương mại, thể dục thể thao bán kính từ 100m đến 1000m phủ kín. Bệnh viện, phòng khám, chợ, siêu thị, phòng gym... bán kính 100 đến 1000m. Các trường mầm non, tiểu học, THCS, THPT chuẩn quốc gia đến đại học, sau đại học từ 500m đến 2km. Sát phố ẩm thực... Ở đây đi đâu cũng tiện. Giá chủ mong muốn: 39.5 triệu/m2. Giá còn thương lượng chính chủ ạ. Sẵn sổ hồng sang tên trong ngày. Hỗ trợ vay. AL em Thủy *** tư vấn và gửi thêm thông tin.

Chi tiết
Phòng ngủ
2 PN
Số phòng tắm / WC
1
Diện tích thông thuỷ
73 m²
Tầng
11
Hướng cửa chính
--
Hướng ban công
Đông Nam
Nội thất
Đầy đủ
Toà/Tháp
C7
Vị trí

Man Thiện, Phường Tân Phú, Quận 9, TP. Hồ Chí Minh

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code