HouseNowCăn hộ chung cưChung cư Mỹ Phúc (H29-3 KĐT Phú Mỹ Hưng)Bán căn hộ Mỹ Phúc, Nguyễn Đức Cảnh, Phú Mỹ Hưng, Quận 7
Bán căn hộ Mỹ Phúc, Nguyễn Đức Cảnh, Phú Mỹ Hưng, Quận 7 - ảnh 1
Bán căn hộ Mỹ Phúc, Nguyễn Đức Cảnh, Phú Mỹ Hưng, Quận 7 - ảnh 2
Bán căn hộ Mỹ Phúc, Nguyễn Đức Cảnh, Phú Mỹ Hưng, Quận 7 - ảnh 3
Bán căn hộ Mỹ Phúc, Nguyễn Đức Cảnh, Phú Mỹ Hưng, Quận 7 - ảnh 4
Bán căn hộ Mỹ Phúc, Nguyễn Đức Cảnh, Phú Mỹ Hưng, Quận 7 - ảnh 5
0/0
12,30 tỷ
116,04 triệu/m²
  • 3 PN
  • 2 WC
  • 106 m²
Bán căn hộ Mỹ Phúc, Nguyễn Đức Cảnh, Phú Mỹ Hưng, Quận 7

65 Lý Long Tường, Tân Phong, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh

Đăng 05/05/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Bán căn hộ Mỹ Phúc, Nguyễn Đức Cảnh, Phú Mỹ Hưng, Quận 7. Vị trí đắc địa, ngay trục đường Nguyễn Đức Cảnh, trung tâm Phú Mỹ Hưng, thuận tiện di chuyển kế trường Ssis, Đinh Thiện Lý. Diện tích: 106m², 3 phòng ngủ, 2 toilet . Nhà mới, full nội thất cao cấp mới 100% Sổ hồng cầm tay hỗ trợ vay bank. Tiện ích: Hồ bơi, khu vui chơi, công viên, gym, gần trường học, TTTM, bệnh viện Quốc tế. Giá bán:12,3 tỷ thương lượng Liên hệ: Ân để xem nhà thực tế

Chi tiết
Phòng ngủ
3 PN
Số phòng tắm / WC
2
Diện tích thông thuỷ
106 m²
Vị trí

65 Lý Long Tường, Tân Phong, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code