HouseNowCăn hộ chung cưChung cư N06 Dịch Vọng (bao gồm N06B1, N06B2)Căn hộ chính chủ bán gấp tại N06 B1, Dịch Vọng, 7 tỷ VND, 66 m2
Căn hộ chính chủ bán gấp tại N06 B1, Dịch Vọng, 7 tỷ VND, 66 m2 - ảnh 1
Căn hộ chính chủ bán gấp tại N06 B1, Dịch Vọng, 7 tỷ VND, 66 m2 - ảnh 2
Căn hộ chính chủ bán gấp tại N06 B1, Dịch Vọng, 7 tỷ VND, 66 m2 - ảnh 3
0/0
7 tỷ
106,06 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 66 m²
Căn hộ chính chủ bán gấp tại N06 B1, Dịch Vọng, 7 tỷ VND, 66 m2

N 06, Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

Đăng 23/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Overview: Căn hộ chung cư tọa lạc tại N06 B1, khu đô thị mới Dịch Vọng, đường Thành Thái, phường Cầu Giấy, Hà Nội - quận Cầu Giấy, Hà Nội cũ, với diện tích 66 m², được thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi. Căn hộ gồm 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích không gian sống thoải mái. + 2PN, 2WC, đầy đủ nội thất + + Hướng cửa chính: Tây, ban công: Đông + + Giá: 7 tỷ VND + Điểm cộng: Căn hộ có pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho người mua. Không gian sống xanh, thoáng đãng với kiến trúc tân cổ điển, mang đến cảm giác thư giãn và hài hòa. Thông tin xung quanh: Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như công viên, siêu thị, bệnh viện, trường học, mang lại sự thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Thông tin dự án: - Vị trí: Phường Dịch Vọng, quận Cầu Giấy, Hà Nội - Chủ đầu tư: Chưa xác định - Tiện ích: Trường học, siêu thị, bể bơi, công viên Cầu Giấy, chợ dân sinh, bệnh viện, ngân hàng, trung tâm mua sắm - Thiết kế: Bao gồm các tòa nhà như: Chung cư Hà Đô Park View, N04B2, N06, N07B1, N07B2, N07B3, N09B1, N09B2, CC1; kiến trúc tân cổ điển, không gian sống xanh, hiện đại. Để biết thêm thông tin chi tiết hoặc nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ với Đoàn Thị Thùy Linh qua số điện thoại 0975 750 ***.

Diện tích thông thuỷ
66 m²
Tầng