HouseNowCăn hộ chung cưChung cư Phúc YênBán chung cư Phúc Yên 3, phường 15, quận Tân Bình, 65m2, 2PN, 2WC, giá 3.6 tỷ, LH: 0909 455 ***
Bán chung cư Phúc Yên 3, phường 15, quận Tân Bình, 65m2, 2PN, 2WC, giá 3.6 tỷ, LH: 0909 455 *** - ảnh 1
Bán chung cư Phúc Yên 3, phường 15, quận Tân Bình, 65m2, 2PN, 2WC, giá 3.6 tỷ, LH: 0909 455 *** - ảnh 2
Bán chung cư Phúc Yên 3, phường 15, quận Tân Bình, 65m2, 2PN, 2WC, giá 3.6 tỷ, LH: 0909 455 *** - ảnh 3
Bán chung cư Phúc Yên 3, phường 15, quận Tân Bình, 65m2, 2PN, 2WC, giá 3.6 tỷ, LH: 0909 455 *** - ảnh 4
Bán chung cư Phúc Yên 3, phường 15, quận Tân Bình, 65m2, 2PN, 2WC, giá 3.6 tỷ, LH: 0909 455 *** - ảnh 5
Bán chung cư Phúc Yên 3, phường 15, quận Tân Bình, 65m2, 2PN, 2WC, giá 3.6 tỷ, LH: 0909 455 *** - ảnh 6
Bán chung cư Phúc Yên 3, phường 15, quận Tân Bình, 65m2, 2PN, 2WC, giá 3.6 tỷ, LH: 0909 455 *** - ảnh 7
Bán chung cư Phúc Yên 3, phường 15, quận Tân Bình, 65m2, 2PN, 2WC, giá 3.6 tỷ, LH: 0909 455 *** - ảnh 8
Bán chung cư Phúc Yên 3, phường 15, quận Tân Bình, 65m2, 2PN, 2WC, giá 3.6 tỷ, LH: 0909 455 *** - ảnh 9
Bán chung cư Phúc Yên 3, phường 15, quận Tân Bình, 65m2, 2PN, 2WC, giá 3.6 tỷ, LH: 0909 455 *** - ảnh 10
0/0
3,60 tỷ
55,38 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 65 m²
Bán chung cư Phúc Yên 3, phường 15, quận Tân Bình, 65m2, 2PN, 2WC, giá 3.6 tỷ, LH: 0909 455 ***

31 Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh

Đăng 20/03/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Căn hộ chung cư tại chung cư Phúc Yên, đường Phan Huy Ích, phường Tân Sơn, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: quận Tân Bình, Hồ Chí Minh) với diện tích 65m², thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ. Căn hộ bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi. Đặc biệt, căn hộ có phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng và an khang cho cư dân. Điểm nổi bật: - Diện tích: 65m2 - 2PN + 2WC + bếp - Giá: 3,6 tỷ VND - Thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi Tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Đa khoa Tâm Trí Sài Gòn - Công viên Nguyễn Sỹ Sách, Công viên Cây Sộp, Công viên Tham Lương - Siêu thị Winmart+, Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, Siêu thị Bách Hóa Xanh - Trường Mầm Non Việt Anh Quận 12, Trường Mầm Non Anh Đào Quận 12, Trường Mầm Non Phù Đổng Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Minh Trung (PKD Chủ Đầu Tư) - 0909 455 ***.

Diện tích thông thuỷ
65 m²
Vị trí

31 Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code