HouseNowCăn hộ chung cưCiti GrandCăn hộ 2PN diện tích 57m2 dự án Citi Grand trung tâm Cát Lái
Căn hộ 2PN diện tích 57m2 dự án Citi Grand trung tâm Cát Lái - ảnh 1
Căn hộ 2PN diện tích 57m2 dự án Citi Grand trung tâm Cát Lái - ảnh 2
Căn hộ 2PN diện tích 57m2 dự án Citi Grand trung tâm Cát Lái - ảnh 3
0/0
4,20 tỷ
73,68 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 57 m²
Căn hộ 2PN diện tích 57m2 dự án Citi Grand trung tâm Cát Lái

Khu đô thị, Quận 2, TP. Hồ Chí Minh

Đăng 17/03/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Chính chủ cần bán căn hộ 57m2 gồm 2 PN, 2 WC. Giá 4,2 tỷ bao thuế ,phí, VAT Liên hệ chính chủ

Diện tích thông thuỷ
57 m²
Tầng
4
Vị trí

Nguyễn Thị Định, Khu đô thị, Quận 2, TP. Hồ Chí Minh

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code