HouseNowCăn hộ chung cưFLC Landmark TowerChung cư FLC Landmark Tower - Dương Khuê, 124m2, tầng 1X, 3 ngủ 2 WC, 8.6 tỷ
Chung cư FLC Landmark Tower - Dương Khuê, 124m2, tầng 1X, 3 ngủ 2 WC, 8.6 tỷ - ảnh 1
Chung cư FLC Landmark Tower - Dương Khuê, 124m2, tầng 1X, 3 ngủ 2 WC, 8.6 tỷ - ảnh 2
Chung cư FLC Landmark Tower - Dương Khuê, 124m2, tầng 1X, 3 ngủ 2 WC, 8.6 tỷ - ảnh 3
Chung cư FLC Landmark Tower - Dương Khuê, 124m2, tầng 1X, 3 ngủ 2 WC, 8.6 tỷ - ảnh 4
Chung cư FLC Landmark Tower - Dương Khuê, 124m2, tầng 1X, 3 ngủ 2 WC, 8.6 tỷ - ảnh 5
Chung cư FLC Landmark Tower - Dương Khuê, 124m2, tầng 1X, 3 ngủ 2 WC, 8.6 tỷ - ảnh 6
Chung cư FLC Landmark Tower - Dương Khuê, 124m2, tầng 1X, 3 ngủ 2 WC, 8.6 tỷ - ảnh 7
0/0
8,60 tỷ
69,35 triệu/m²
  • 3 PN
  • 2 WC
  • 124 m²
Chung cư FLC Landmark Tower - Dương Khuê, 124m2, tầng 1X, 3 ngủ 2 WC, 8.6 tỷ

Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Đăng 03/02/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Vị trí trung tâm Nam Từ Liêm, kết nối nhanh Dương Khuê Nguyễn Hoàng Lê Đức Thọ Mỹ Đình Hồ Tùng Mậu. Gần nhiều trường đại học lớn, trường học các cấp, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện. Chủ đầu tư FLC Group, tòa nhà 30 tầng, 2 tầng hầm, 5 tầng thương mại, 25 tầng căn hộ, 5 căn mỗi sàn. 3 thang máy, phí dịch vụ 4 nghìn trên mét vuông. Căn hộ tầng trung đẹp, 124m2, thiết kế 3 phòng ngủ 2 vệ sinh, có 1 phòng master. Phòng khách rộng, ban công lô gia thoáng sáng, không lỗi phong thủy. Full nội thất cao cấp, điều hòa âm trần, mua về ở ngay. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, chính chủ, giao dịch nhanh.

Chi tiết
Phòng ngủ
3 PN
Số phòng tắm / WC
2
Diện tích thông thuỷ
124 m²
Tầng
10

Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code