HouseNowCăn hộ chung cưFLC Landmark TowerBán Căn Hộ FLC landmark Tower Mỹ Đình
Bán Căn Hộ FLC landmark Tower Mỹ Đình - ảnh 1
Bán Căn Hộ FLC landmark Tower Mỹ Đình - ảnh 2
Bán Căn Hộ FLC landmark Tower Mỹ Đình - ảnh 3
Bán Căn Hộ FLC landmark Tower Mỹ Đình - ảnh 4
Bán Căn Hộ FLC landmark Tower Mỹ Đình - ảnh 5
Bán Căn Hộ FLC landmark Tower Mỹ Đình - ảnh 6
Bán Căn Hộ FLC landmark Tower Mỹ Đình - ảnh 7
Bán Căn Hộ FLC landmark Tower Mỹ Đình - ảnh 8
Bán Căn Hộ FLC landmark Tower Mỹ Đình - ảnh 9
Bán Căn Hộ FLC landmark Tower Mỹ Đình - ảnh 10
Bán Căn Hộ FLC landmark Tower Mỹ Đình - ảnh 11
Bán Căn Hộ FLC landmark Tower Mỹ Đình - ảnh 12
Bán Căn Hộ FLC landmark Tower Mỹ Đình - ảnh 13
Bán Căn Hộ FLC landmark Tower Mỹ Đình - ảnh 14
0/0
8,60 tỷ
69,35 triệu/m²
  • 3 PN
  • 2 WC
  • 124 m²
Bán Căn Hộ FLC landmark Tower Mỹ Đình

Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Đăng 22/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

🚨🚨🚨LANDMARK TOWER MỸ ĐÌNH - 3 NGỦ, 2WC - TẦNG TRUNG - BAN CÔNG, LÔ GIA - CỬA SỔ THOÁNG SÁNG - FULL NT - KHÔNG LỖI PHONG THỦY - CHỦ CẦN BÁN - GIÁ CÓ THƯƠNG LƯỢNG - SỔ LÂU DÀI. 🚨🚨🚨 💥 Vị trí đắc địa, trung tâm Nam Từ Liêm, thông các phố Dương Khuê - Nguyễn Hoàng - Lê Đức Thọ - Mỹ Đình - Hồ Tùng Mậu, gần các trường ĐH lớn, trường học các cấp, giao thông cực kỳ thuận tiện. 💥 Chủ đầu tư FLC Group, tòa nhà 30 tầng với 2 tầng hầm, 5 tầng văn phòng thương mại, 25 tầng chung cư, 5 căn/sàn. 3 thang máy nhập khẩu, phí dịch vụ 4k/m2. 💥 Căn hộ mình bán tầng trung cực đẹp, không lỗi phong thủy. 3 ngủ 2wc trong đó 1 ngủ Master, phòng khách rộng. Full nội thất, điều hòa âm trần.🏦🏦🏦 giá 8.6tỷ 🏢🏢🏢 diện tích 124m2 📕 Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch

Chi tiết
Phòng ngủ
3 PN
Số phòng tắm / WC
2
Diện tích thông thuỷ
124 m²

Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code