HouseNowCăn hộ chung cưHateco Apollo Xuân PhươngBán căn hộ Hateco Xuân Phương 55m2, 2 ngủ, sổ đỏ sẵn sàng
Bán căn hộ Hateco Xuân Phương 55m2, 2 ngủ, sổ đỏ sẵn sàng - ảnh 1
Bán căn hộ Hateco Xuân Phương 55m2, 2 ngủ, sổ đỏ sẵn sàng - ảnh 2
Bán căn hộ Hateco Xuân Phương 55m2, 2 ngủ, sổ đỏ sẵn sàng - ảnh 3
Bán căn hộ Hateco Xuân Phương 55m2, 2 ngủ, sổ đỏ sẵn sàng - ảnh 4
Bán căn hộ Hateco Xuân Phương 55m2, 2 ngủ, sổ đỏ sẵn sàng - ảnh 5
Bán căn hộ Hateco Xuân Phương 55m2, 2 ngủ, sổ đỏ sẵn sàng - ảnh 6
Bán căn hộ Hateco Xuân Phương 55m2, 2 ngủ, sổ đỏ sẵn sàng - ảnh 7
0/0
4,80 tỷ
87,27 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 55 m²
Bán căn hộ Hateco Xuân Phương 55m2, 2 ngủ, sổ đỏ sẵn sàng

Đ. Xuân Phương, Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Đăng 03/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

✨ Căn hộ tại dự án Hateco Xuân Phương đang được rao bán với nhiều ưu điểm nổi bật. Đây là cơ hội tốt để sở hữu một không gian sống tiện nghi và hiện đại. 🏡 Căn hộ có diện tích sử dụng là 55m2, được thiết kế với 2 phòng ngủ, phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc người độc thân. Không gian được tối ưu để mang lại sự thoải mái và tiện lợi. 💰 Mức giá chào bán cho căn hộ này là 4.8 tỷ đồng. Đặc biệt, căn hộ đã có sổ đỏ, sẵn sàng cho việc giao dịch ngay lập tức, đảm bảo tính pháp lý minh bạch và nhanh chóng.

Diện tích thông thuỷ
55 m²
Vị trí

Đ. Xuân Phương, Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code