HouseNowCăn hộ chung cưHateco Apollo Xuân PhươngBÁN CĂN GÓC HATECO APOLLO XUÂN PHƯƠNG - 3 NGỦ - VIEW THOÁNG - 70M² - GIÁ 5.78 TỶ
BÁN CĂN GÓC HATECO APOLLO XUÂN PHƯƠNG - 3 NGỦ - VIEW THOÁNG - 70M² - GIÁ 5.78 TỶ - ảnh 1
BÁN CĂN GÓC HATECO APOLLO XUÂN PHƯƠNG - 3 NGỦ - VIEW THOÁNG - 70M² - GIÁ 5.78 TỶ - ảnh 2
BÁN CĂN GÓC HATECO APOLLO XUÂN PHƯƠNG - 3 NGỦ - VIEW THOÁNG - 70M² - GIÁ 5.78 TỶ - ảnh 3
BÁN CĂN GÓC HATECO APOLLO XUÂN PHƯƠNG - 3 NGỦ - VIEW THOÁNG - 70M² - GIÁ 5.78 TỶ - ảnh 4
0/0
5,78 tỷ
82,57 triệu/m²
  • 3 PN
  • 2 WC
  • 70 m²
BÁN CĂN GÓC HATECO APOLLO XUÂN PHƯƠNG - 3 NGỦ - VIEW THOÁNG - 70M² - GIÁ 5.78 TỶ

Đ. Xuân Phương, Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Đăng 6 ngày trước
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

BÁN CĂN GÓC HATECO APOLLO XUÂN PHƯƠNG - 3 NGỦ - VIEW THOÁNG - 70M² - GIÁ 5.78 TỶ CHUNG CƯ CAO CẤP - FULL TIỆN ÍCH - KHÔNG GIAN SỐNG ĐẲNG CẤP Căn hộ thuộc tổ hợp chung cư thương mại Hateco Apollo Xuân Phương – khu căn hộ hiện đại, dân trí cao, tiện ích đồng bộ, kết nối giao thông thuận tiện. Thiết kế diện tích 70m² gồm 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 2 lô gia rộng thoáng. Là căn góc nên tất cả các phòng đều ngập tràn ánh sáng tự nhiên, không gian cực kỳ thông thoáng và dễ chịu. ✔️ View rộng thoáng, đón gió và ánh sáng tự nhiên ✔️ Thiết kế hiện đại, công năng sử dụng tối ưu ✔️ Nội khu đầy đủ tiện ích cao cấp: siêu thị, cafe, gym, spa, bể bơi, nhà hàng, khu vui chơi… ✔️ Khuôn viên xanh mát, môi trường sống văn minh ✔️ Phí dịch vụ hợp lý, chỗ để xe rộng rãi ✔️ Phù hợp ở gia đình hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài Giá bán thiện chí : 5.78 Tỷ Liên hệ xem nhà 24/24 : - Kiều Chinh BĐS Hà Nội

Chi tiết
Phòng ngủ
3 PN
Số phòng tắm / WC
2
Diện tích thông thuỷ
70 m²
Vị trí

Đ. Xuân Phương, Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code