HouseNowCăn hộ chung cưHaven LivingNhà ở xã hội thấp tầng khu vực bình dương
Nhà ở xã hội thấp tầng khu vực bình dương - ảnh 1
Nhà ở xã hội thấp tầng khu vực bình dương - ảnh 2
Nhà ở xã hội thấp tầng khu vực bình dương - ảnh 3
Nhà ở xã hội thấp tầng khu vực bình dương - ảnh 4
Nhà ở xã hội thấp tầng khu vực bình dương - ảnh 5
Nhà ở xã hội thấp tầng khu vực bình dương - ảnh 6
Nhà ở xã hội thấp tầng khu vực bình dương - ảnh 7
Nhà ở xã hội thấp tầng khu vực bình dương - ảnh 8
Nhà ở xã hội thấp tầng khu vực bình dương - ảnh 9
Nhà ở xã hội thấp tầng khu vực bình dương - ảnh 10
0/0
2,18 tỷ
16,77 triệu/m²
  • 3 PN
  • 3 WC
  • 130 m²
Nhà ở xã hội thấp tầng khu vực bình dương

Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

Đăng 28/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

NHÀ Ở XÃ HỘI – TỔ ẤM TRONG TẦM TAY! 🏠 Bạn muốn mua nhà nhưng tài chính còn hạn chế? Đừng bỏ lỡ dòng Nhà ở xã hội với những ưu điểm vượt trội: Mức giá "vùng trũng": Rẻ hơn nhà ở thương mại nhờ chính sách hỗ trợ từ Nhà nước. 🏠 Công năng tối ưu: Thiết kế hiện đại (65m² ), tận dụng tối đa diện tích, đón sáng tự nhiên. ✨ Tiện ích đầy đủ: An ninh 24/7, công viên, khu vui chơi ngay trong nội khu. 💳 Ưu đãi vay vốn: Hỗ trợ vay lãi suất thấp, trả góp dài hạn – áp lực trả nợ cực nhẹ. 📍 Cơ hội vàng để an cư và đầu tư bền vững! 📩 Inbox ngay để kiểm tra điều kiện hồ sơ và giữ chỗ căn đẹp! #NhaOXaHoi #CanHoGiaRe #BatDongSan2026

Chi tiết
Phòng ngủ
3 PN
Số phòng tắm / WC
3
Diện tích thông thuỷ
130 m²
Tin đăng chất lượng

Giá trên tin đăng cập nhật liên tục và đã được xác nhận bởi môi giới.

Hình ảnh và đặc điểm bất động sản đã được đối chiếu với hình ảnh, video quay bất động sản cung cấp bởi môi giới.

Vị trí

Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code