HouseNowCăn hộ chung cưHelios TowerChung cư Helios Tower - vị trí VIP sát Timescity
Chung cư Helios Tower - vị trí VIP sát Timescity - ảnh 1
Chung cư Helios Tower - vị trí VIP sát Timescity - ảnh 2
Chung cư Helios Tower - vị trí VIP sát Timescity - ảnh 3
Chung cư Helios Tower - vị trí VIP sát Timescity - ảnh 4
Chung cư Helios Tower - vị trí VIP sát Timescity - ảnh 5
Chung cư Helios Tower - vị trí VIP sát Timescity - ảnh 6
0/0
7,50 tỷ
104,17 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 72 m²
Chung cư Helios Tower - vị trí VIP sát Timescity

75 Đ. Tam Trinh, Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

Đăng 03/12/2025
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Hiếm - căn hộ tầng trung - sẵn slot ô tô - lô góc - ở là sướng Tòa Helios có 3 hầm gửi xe, 5 tầng TTTM, 5 thang máy, 3 thang bộ. Với vị trí đắc địa, đường Tam Trinh đang mở rộng giao thông rất thuận tiện, tiện ích không thiếu gì: bể bơi 4 mùa, phòng gym, siêu thị, 2 trường quốc tế... Căn hộ thiết kế 2 phòng ngủ (có 1 ngủ khép kín), 2vs, 2 ban công, full nội thất chủ tặng lại cho khách thiện chí. Ban công sân vườn cực chill. Phí gửi ô tô 1350k/tháng, xe máy 80k/tháng. Phí dịch vụ 7k/m2/tháng. Sổ đỏ chính chủ cất két

Diện tích thông thuỷ
72 m²
Tầng
1
Tin đăng chất lượng

Giá trên tin đăng cập nhật liên tục và đã được xác nhận bởi môi giới.

Hình ảnh và đặc điểm bất động sản đã được đối chiếu với hình ảnh, video quay bất động sản cung cấp bởi môi giới.

Vị trí

75 Đ. Tam Trinh, Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code