HouseNowCăn hộ chung cưHim Lam Phú AnHim Lam Phú An, full nội thất 69m2, view Đông Nam
Him Lam Phú An, full nội thất 69m2, view Đông Nam - ảnh 1
Him Lam Phú An, full nội thất 69m2, view Đông Nam - ảnh 2
Him Lam Phú An, full nội thất 69m2, view Đông Nam - ảnh 3
0/0
4,63 tỷ
67,07 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 69 m²
Him Lam Phú An, full nội thất 69m2, view Đông Nam

32 Thủy Lợi, Phước Long A, Quận 9, TP. Hồ Chí Minh

Đăng 26/02/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Chính chủ gửi độc quyền Him Lam Phú An rao tin thật, 69m2, view hồ bơi block C (view Đông Nam). 69m2, 2PN 2WC, sổ hồng full nội thất.

Diện tích thông thuỷ
69 m²
Vị trí

32 Thủy Lợi, Phước Long A, Quận 9, TP. Hồ Chí Minh

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code