HouseNowCăn hộ chung cưIcon 56Bán và cho thuê Icon 56 Quận 4 | 1PN 50.96 m² - 5,47 tỷ
Bán và cho thuê Icon 56 Quận 4 | 1PN 50.96 m² - 5,47 tỷ - ảnh 1
Bán và cho thuê Icon 56 Quận 4 | 1PN 50.96 m² - 5,47 tỷ - ảnh 2
Bán và cho thuê Icon 56 Quận 4 | 1PN 50.96 m² - 5,47 tỷ - ảnh 3
Bán và cho thuê Icon 56 Quận 4 | 1PN 50.96 m² - 5,47 tỷ - ảnh 4
Bán và cho thuê Icon 56 Quận 4 | 1PN 50.96 m² - 5,47 tỷ - ảnh 5
Bán và cho thuê Icon 56 Quận 4 | 1PN 50.96 m² - 5,47 tỷ - ảnh 6
Bán và cho thuê Icon 56 Quận 4 | 1PN 50.96 m² - 5,47 tỷ - ảnh 7
Bán và cho thuê Icon 56 Quận 4 | 1PN 50.96 m² - 5,47 tỷ - ảnh 8
Bán và cho thuê Icon 56 Quận 4 | 1PN 50.96 m² - 5,47 tỷ - ảnh 9
Bán và cho thuê Icon 56 Quận 4 | 1PN 50.96 m² - 5,47 tỷ - ảnh 10
Bán và cho thuê Icon 56 Quận 4 | 1PN 50.96 m² - 5,47 tỷ - ảnh 11
Bán và cho thuê Icon 56 Quận 4 | 1PN 50.96 m² - 5,47 tỷ - ảnh 12
Bán và cho thuê Icon 56 Quận 4 | 1PN 50.96 m² - 5,47 tỷ - ảnh 13
Bán và cho thuê Icon 56 Quận 4 | 1PN 50.96 m² - 5,47 tỷ - ảnh 14
0/0
5,47 tỷ
107,34 triệu/m²
  • 1 PN
  • 1 WC
  • 50,96 m²
Bán và cho thuê Icon 56 Quận 4 | 1PN 50.96 m² - 5,47 tỷ

56 Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, TP. Hồ Chí Minh

Đăng 26/03/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

50.96m² (1PN + 1WC). Giá thuê: 16tr. Vị trí đắc địa Quận 4 - kết nối nhanh Quận 1, Quận 7. Thiết kế hiện đại, sang trọng. Hệ thống tiện ích 5 sao: Hồ bơi vô cực, gym. An ninh 24/7, quản lý chuyên nghiệp. Gần trường học, bệnh viện, siêu thị. Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng. Liên hệ ngay - Danh Land: Inbox để nhận bảng giá chi tiết, hình ảnh & video thực tế căn hộ. Tìm nhà khó có Danh Land! (Chuyên bán & cho thuê bất động sản uy tín).

Chi tiết
Phòng ngủ
1 PN
Số phòng tắm / WC
1
Diện tích thông thuỷ
50,96 m²
Vị trí

56 Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, TP. Hồ Chí Minh

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code