HouseNowCăn hộ chung cưKhai Sơn CityKhai Sơn City – Căn hộ cao cấp giá tốt hiếm có! Chỉ 7,96 tỷ – sở hữu ngay căn hộ đẳng cấp
Khai Sơn City – Căn hộ cao cấp giá tốt hiếm có! Chỉ 7,96 tỷ – sở hữu ngay căn hộ đẳng cấp - ảnh 1
Khai Sơn City – Căn hộ cao cấp giá tốt hiếm có! Chỉ 7,96 tỷ – sở hữu ngay căn hộ đẳng cấp - ảnh 2
Khai Sơn City – Căn hộ cao cấp giá tốt hiếm có! Chỉ 7,96 tỷ – sở hữu ngay căn hộ đẳng cấp - ảnh 3
0/0
7,96 tỷ
88,94 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 89,5 m²
Khai Sơn City – Căn hộ cao cấp giá tốt hiếm có! Chỉ 7,96 tỷ – sở hữu ngay căn hộ đẳng cấp

Đ. Lý Sơn, Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

Đăng 22/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Diện tích: 89,5m² Thiết kế: 2PN + 2WC Phòng khách + bếp rộng rãi, thoáng đãng Tầng cao – view đẹp – cực kỳ mát mẻ Ưu điểm nổi bật: • Nội thất đầy đủ, xịn sò, xách vali về ở ngay • Vị trí đẹp trong tòa, căn cực hiếm – nhiều khách săn tìm • Khu đô thị đẳng cấp, tiện ích đồng bộ, dân trí cao Căn đẹp – giá tốt – không mua là tiếc! Liên hệ ngay để xem nhà & chốt giá nhanh!

Diện tích thông thuỷ
89,5 m²
Tầng
6
Vị trí

Đ. Lý Sơn, Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code