HouseNowCăn hộ chung cưKhu căn hộ EHome 3Bán EHome 3 Bình Tân - 2PN - 2WC - Block trung tâm, có nhà xe sổ hồng dài lâu
Bán EHome 3 Bình Tân - 2PN - 2WC - Block trung tâm, có nhà xe sổ hồng dài lâu - ảnh 1
Bán EHome 3 Bình Tân - 2PN - 2WC - Block trung tâm, có nhà xe sổ hồng dài lâu - ảnh 2
Bán EHome 3 Bình Tân - 2PN - 2WC - Block trung tâm, có nhà xe sổ hồng dài lâu - ảnh 3
Bán EHome 3 Bình Tân - 2PN - 2WC - Block trung tâm, có nhà xe sổ hồng dài lâu - ảnh 4
Bán EHome 3 Bình Tân - 2PN - 2WC - Block trung tâm, có nhà xe sổ hồng dài lâu - ảnh 5
Bán EHome 3 Bình Tân - 2PN - 2WC - Block trung tâm, có nhà xe sổ hồng dài lâu - ảnh 6
Bán EHome 3 Bình Tân - 2PN - 2WC - Block trung tâm, có nhà xe sổ hồng dài lâu - ảnh 7
Bán EHome 3 Bình Tân - 2PN - 2WC - Block trung tâm, có nhà xe sổ hồng dài lâu - ảnh 8
Bán EHome 3 Bình Tân - 2PN - 2WC - Block trung tâm, có nhà xe sổ hồng dài lâu - ảnh 9
Bán EHome 3 Bình Tân - 2PN - 2WC - Block trung tâm, có nhà xe sổ hồng dài lâu - ảnh 10
0/0
3 tỷ
47,39 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 63,3 m²
Bán EHome 3 Bình Tân - 2PN - 2WC - Block trung tâm, có nhà xe sổ hồng dài lâu

103 Hồ Học Lãm, An Lạc, Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh

Đăng 20/03/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

- Bán EHome 3 Bình Tân 63.3m² - 2PN - 2WC - Block mới có nhà xe sổ hồng dài lâu. - Block trung tâm gần công viên, siêu thị tiện ích dưới nhà. * Giá 3 tỷ Liên hệ ngay: Mr. Bảo 0778 885 *** (Zalo, Call). Văn phòng giao dịch: Ehome 3, Block A5.004. Hỗ trợ khách hàng miễn phí: Tư vấn pháp lý, kiểm duyệt hồ sơ an toàn tại VP công chứng. Hoàn tất thủ tục mua bán, công chứng trao sổ hồng tận tay. Hỗ trợ vay ngân hàng (Vietcombank, VIB, Shinhan, Woori) lên đến 70% giá trị căn hộ với lãi suất ưu đãi. Xem nhà trực tiếp tại Văn phòng giao dịch Ehome 3 Block A5.004. Hãy nhanh tay đặt cọc để không bỏ lỡ căn hộ giá *!

Diện tích thông thuỷ
63,3 m²
Vị trí

103 Hồ Học Lãm, An Lạc, Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code