HouseNowCăn hộ chung cưKhu đô thị Mễ Trì ThượngBán căn chung cư thuộc khu đô thị Mễ Trì Thượng, Nam Từ Liêm, mặt đường Đại lộ Thăng Long
Bán căn chung cư thuộc khu đô thị Mễ Trì Thượng, Nam Từ Liêm, mặt đường Đại lộ Thăng Long - ảnh 1
Bán căn chung cư thuộc khu đô thị Mễ Trì Thượng, Nam Từ Liêm, mặt đường Đại lộ Thăng Long - ảnh 2
Bán căn chung cư thuộc khu đô thị Mễ Trì Thượng, Nam Từ Liêm, mặt đường Đại lộ Thăng Long - ảnh 3
Bán căn chung cư thuộc khu đô thị Mễ Trì Thượng, Nam Từ Liêm, mặt đường Đại lộ Thăng Long - ảnh 4
Bán căn chung cư thuộc khu đô thị Mễ Trì Thượng, Nam Từ Liêm, mặt đường Đại lộ Thăng Long - ảnh 5
Bán căn chung cư thuộc khu đô thị Mễ Trì Thượng, Nam Từ Liêm, mặt đường Đại lộ Thăng Long - ảnh 6
Bán căn chung cư thuộc khu đô thị Mễ Trì Thượng, Nam Từ Liêm, mặt đường Đại lộ Thăng Long - ảnh 7
Bán căn chung cư thuộc khu đô thị Mễ Trì Thượng, Nam Từ Liêm, mặt đường Đại lộ Thăng Long - ảnh 8
0/0
8,50 tỷ
76,58 triệu/m²
  • 3 PN
  • 2 WC
  • 111 m²
Bán căn chung cư thuộc khu đô thị Mễ Trì Thượng, Nam Từ Liêm, mặt đường Đại lộ Thăng Long

P. Mễ Trì Thượng, Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Đăng 17/03/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

- Diện tích: 111m2, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, trang bị đầy đủ nội thất cao cấp. - Căn lô góc, ban công rộng nên phòng nào cũng thoáng và tràn ngập ánh sáng tự nhiên. - Bán kính 200m đầy đủ: chợ, siêu thị, trường học và công viên. - Anh chị quan tâm liên hệ với em Ninh để xem nhà ngay.

Chi tiết
Phòng ngủ
3 PN
Số phòng tắm / WC
2
Diện tích thông thuỷ
111 m²
Tầng
1
Vị trí

P. Mễ Trì Thượng, Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code