HouseNowCăn hộ chung cưKhu đô thị Nam Trung YênTrung tâm Cầu Giấy, căn hộ KĐT Nam Trung Yên, hàng xóm Keangnam, full nội thất 56/60m 5,68 tỷ
Trung tâm Cầu Giấy, căn hộ KĐT Nam Trung Yên, hàng xóm Keangnam, full nội thất 56/60m 5,68 tỷ - ảnh 1
Trung tâm Cầu Giấy, căn hộ KĐT Nam Trung Yên, hàng xóm Keangnam, full nội thất 56/60m 5,68 tỷ - ảnh 2
Trung tâm Cầu Giấy, căn hộ KĐT Nam Trung Yên, hàng xóm Keangnam, full nội thất 56/60m 5,68 tỷ - ảnh 3
0/0
5,68 tỷ
101,43 triệu/m²
  • 2 PN
  • 1 WC
  • 56 m²
Trung tâm Cầu Giấy, căn hộ KĐT Nam Trung Yên, hàng xóm Keangnam, full nội thất 56/60m 5,68 tỷ

Cầu Giấy, Hà Nội

Đăng 05/03/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Trung tâm Cầu Giấy, căn hộ KĐT Nam Trung Yên, hàng xóm Keangnam, full nội thất 56/60m 5,68 tỷ Căn hộ vị trí siêu thuận lợi, trung tâm quận Cầu Giấy. Tiện ích xung quanh: trường học C1,2 Nam Trung Yên, Nguyễn Siêu, Cầu Giấy, BicC, Trung tâm hội nghị quốc gia. Giao thông thuận tiện đi lại kết nối các tuyến đường Trung Kính, Trần Duy Hưng, Phạm Hùng, Khuất Duy Tiến, Dương Đình Nghệ, Phạm Văn Bạch, Mễ Trì. Thiết kế 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 2 ban công thoáng sáng. Full nội thất chỉ việc xách vali về ở Sổ đỏ lâu dài sẵn sàng giao dịch Liên hệ xem nhà miễn phí 24h

Chi tiết
Phòng ngủ
2 PN
Số phòng tắm / WC
1
Diện tích thông thuỷ
56 m²

Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code