HouseNowCăn hộ chung cưKhu đô thị Thanh Hà Cienco 5Chung cư khu đô thị Thanh Hà
Chung cư khu đô thị Thanh Hà - ảnh 1
Chung cư khu đô thị Thanh Hà - ảnh 2
Chung cư khu đô thị Thanh Hà - ảnh 3
Chung cư khu đô thị Thanh Hà - ảnh 4
0/0
4,10 tỷ
51,25 triệu/m²
  • 3 PN
  • 2 WC
  • 80 m²
Chung cư khu đô thị Thanh Hà

Khu Đô Thị Thanh Hà Cienco5, Cự Khê, Thanh Oai, Hà Nội

Đăng 27/01/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Căn hộ góc ,80m2 Thiết kế 3 ngủ , 2 vệ sinh , ban công đông nam

Chi tiết
Phòng ngủ
3 PN
Số phòng tắm / WC
2
Diện tích thông thuỷ
80 m²
Tầng
15
Mã căn
06
Tình trạng bđs
Đã bàn giao
Giấy tờ pháp lý
Hợp đồng mua bán
Vị trí

Khu Đô Thị Thanh Hà Cienco5, Cự Khê, Thanh Oai, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code