HouseNowCăn hộ chung cưKhu đô thị Trung Hòa - Nhân ChínhChính chủ bán căn 151m2 toà 17T1 Hoàng Đạo Thúy - Trung Hòa Nhân Chính
Chính chủ bán căn 151m2 toà 17T1 Hoàng Đạo Thúy - Trung Hòa Nhân Chính - ảnh 1
Chính chủ bán căn 151m2 toà 17T1 Hoàng Đạo Thúy - Trung Hòa Nhân Chính - ảnh 2
Chính chủ bán căn 151m2 toà 17T1 Hoàng Đạo Thúy - Trung Hòa Nhân Chính - ảnh 3
0/0
12,80 tỷ
84,77 triệu/m²
  • 3 PN
  • 2 WC
  • 151 m²
Chính chủ bán căn 151m2 toà 17T1 Hoàng Đạo Thúy - Trung Hòa Nhân Chính

17T P. Hoàng Đạo Thúy, Trung Hoà, Cầu Giấy, Hà Nội

Đăng 02/12/2025
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Chính chủ em bán nhà em tại dự án Trung Hòa Nhân Chính Tòa 17T1 Căn 04 Diện tích 151m2 Thiết kế 3 ngủ, 2 WC Hướng cửa ĐB, BC ĐN LH: 0984 766 ***

Chi tiết
Phòng ngủ
3 PN
Số phòng tắm / WC
2
Diện tích thông thuỷ
151 m²
Vị trí

17T P. Hoàng Đạo Thúy, Trung Hoà, Cầu Giấy, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code