HouseNowCăn hộ chung cưKhu đô thị Việt HưngCần tiền cho con đi du học nên bán căn chung cư P3 khu đô thị Việt Hưng chỉ với 6 tỷ hơn
Cần tiền cho con đi du học nên bán căn chung cư P3 khu đô thị Việt Hưng chỉ với 6 tỷ hơn - ảnh 1
Cần tiền cho con đi du học nên bán căn chung cư P3 khu đô thị Việt Hưng chỉ với 6 tỷ hơn - ảnh 2
Cần tiền cho con đi du học nên bán căn chung cư P3 khu đô thị Việt Hưng chỉ với 6 tỷ hơn - ảnh 3
Cần tiền cho con đi du học nên bán căn chung cư P3 khu đô thị Việt Hưng chỉ với 6 tỷ hơn - ảnh 4
Cần tiền cho con đi du học nên bán căn chung cư P3 khu đô thị Việt Hưng chỉ với 6 tỷ hơn - ảnh 5
Cần tiền cho con đi du học nên bán căn chung cư P3 khu đô thị Việt Hưng chỉ với 6 tỷ hơn - ảnh 6
Cần tiền cho con đi du học nên bán căn chung cư P3 khu đô thị Việt Hưng chỉ với 6 tỷ hơn - ảnh 7
Cần tiền cho con đi du học nên bán căn chung cư P3 khu đô thị Việt Hưng chỉ với 6 tỷ hơn - ảnh 8
Cần tiền cho con đi du học nên bán căn chung cư P3 khu đô thị Việt Hưng chỉ với 6 tỷ hơn - ảnh 9
Cần tiền cho con đi du học nên bán căn chung cư P3 khu đô thị Việt Hưng chỉ với 6 tỷ hơn - ảnh 10
Cần tiền cho con đi du học nên bán căn chung cư P3 khu đô thị Việt Hưng chỉ với 6 tỷ hơn - ảnh 11
Cần tiền cho con đi du học nên bán căn chung cư P3 khu đô thị Việt Hưng chỉ với 6 tỷ hơn - ảnh 12
Cần tiền cho con đi du học nên bán căn chung cư P3 khu đô thị Việt Hưng chỉ với 6 tỷ hơn - ảnh 13
0/0
6,50 tỷ
66,33 triệu/m²
  • 3 PN
  • 2 WC
  • 98 m²
Cần tiền cho con đi du học nên bán căn chung cư P3 khu đô thị Việt Hưng chỉ với 6 tỷ hơn

P. Việt Hưng, Phố Lệ Mật, Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

Đăng 11/02/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Cắt lỗ cơ hội hiếm! Chủ nhà cần tiền cho con đi du học, nhượng lại căn tầng thấp toà P3 giá tốt nhất! Diện tích 98m2 thiết kế 3PN, 2WC tối ưu cho gia đình. Slot đỗ ô tô & xe máy rộng rãi, an tâm chỗ để xe. Tiện ích nội khu đầy đủ: Siêu thị, gym, café, khu vui chơi trẻ em. Tầng trung, view thoáng, không khí yên tĩnh. Sổ đỏ chính chủ sang tên nhanh chóng. Giá chỉ 6,5 tỷ (full thuế phí). Vừa ở an cư vừa đầu tư sinh lời bền vững. Liên hệ ngay để xem nhà thực tế!

Chi tiết
Phòng ngủ
3 PN
Số phòng tắm / WC
2
Diện tích thông thuỷ
98 m²
Vị trí

P. Việt Hưng, Phố Lệ Mật, Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code