HouseNowCăn hộ chung cưKhu nhà ở Quân đội K35 Tân MaiBán CC tại K35 Tân Mai, 7,95 tỷ, 82 m2, giá ưu đãi, pháp lý đầy đủ
Bán CC tại K35 Tân Mai, 7,95 tỷ, 82 m2, giá ưu đãi, pháp lý đầy đủ - ảnh 1
Bán CC tại K35 Tân Mai, 7,95 tỷ, 82 m2, giá ưu đãi, pháp lý đầy đủ - ảnh 2
Bán CC tại K35 Tân Mai, 7,95 tỷ, 82 m2, giá ưu đãi, pháp lý đầy đủ - ảnh 3
Bán CC tại K35 Tân Mai, 7,95 tỷ, 82 m2, giá ưu đãi, pháp lý đầy đủ - ảnh 4
0/0
7,95 tỷ
96,95 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 82 m²
Bán CC tại K35 Tân Mai, 7,95 tỷ, 82 m2, giá ưu đãi, pháp lý đầy đủ

35 P. Tân Mai, Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

Đăng 01/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Căn hộ chung cư Khu nhà ở Quân đội K35 Tân Mai, đường Tân Mai, phường Tương Mai, Hà Nội (cũ: quận Hoàng Mai, Hà Nội) nổi bật với diện tích 82 m2, thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất. Căn hộ gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, đáp ứng tốt nhu cầu sinh hoạt của gia đình. Pháp lý đầy đủ, mang lại sự yên tâm cho người mua. - Giá bán: 7,95 tỷ VND. - Diện tích: 82 m2. - Thiết kế 2PN và 2WC, phù hợp cho gia đình. - Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Than - Khoáng sản, Bệnh viện Phụ sản An Thịnh, Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Times City. - Công viên Park Hill, Công viên Hồ Đền Lừ. - Siêu thị Winmart Vincom Times City, Siêu thị T Mart Lĩnh Nam, Siêu thị Thành Đô. - Trường Mầm non Vườn Xanh Nam Đô, Trường Mầm non Kinder Green. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: 096960**** - Trịnh Quốc Đạt.

Diện tích thông thuỷ
82 m²
Vị trí

35 P. Tân Mai, Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà: