HouseNowCăn hộ chung cưLegacy Alpha ValleyCăn hộ cao cấp tại Hòa Lạc, giá chỉ từ 4,6 tỷ, chiết khấu lên tới 10%, cơ hội bốc 2 xe VF8 3,2 tỷ!
Căn hộ cao cấp tại Hòa Lạc, giá chỉ từ 4,6 tỷ, chiết khấu lên tới 10%, cơ hội bốc 2 xe VF8 3,2 tỷ! - ảnh 1
Căn hộ cao cấp tại Hòa Lạc, giá chỉ từ 4,6 tỷ, chiết khấu lên tới 10%, cơ hội bốc 2 xe VF8 3,2 tỷ! - ảnh 2
Căn hộ cao cấp tại Hòa Lạc, giá chỉ từ 4,6 tỷ, chiết khấu lên tới 10%, cơ hội bốc 2 xe VF8 3,2 tỷ! - ảnh 3
Căn hộ cao cấp tại Hòa Lạc, giá chỉ từ 4,6 tỷ, chiết khấu lên tới 10%, cơ hội bốc 2 xe VF8 3,2 tỷ! - ảnh 4
Căn hộ cao cấp tại Hòa Lạc, giá chỉ từ 4,6 tỷ, chiết khấu lên tới 10%, cơ hội bốc 2 xe VF8 3,2 tỷ! - ảnh 5
Căn hộ cao cấp tại Hòa Lạc, giá chỉ từ 4,6 tỷ, chiết khấu lên tới 10%, cơ hội bốc 2 xe VF8 3,2 tỷ! - ảnh 6
Căn hộ cao cấp tại Hòa Lạc, giá chỉ từ 4,6 tỷ, chiết khấu lên tới 10%, cơ hội bốc 2 xe VF8 3,2 tỷ! - ảnh 7
Căn hộ cao cấp tại Hòa Lạc, giá chỉ từ 4,6 tỷ, chiết khấu lên tới 10%, cơ hội bốc 2 xe VF8 3,2 tỷ! - ảnh 8
Căn hộ cao cấp tại Hòa Lạc, giá chỉ từ 4,6 tỷ, chiết khấu lên tới 10%, cơ hội bốc 2 xe VF8 3,2 tỷ! - ảnh 9
Căn hộ cao cấp tại Hòa Lạc, giá chỉ từ 4,6 tỷ, chiết khấu lên tới 10%, cơ hội bốc 2 xe VF8 3,2 tỷ! - ảnh 10
Căn hộ cao cấp tại Hòa Lạc, giá chỉ từ 4,6 tỷ, chiết khấu lên tới 10%, cơ hội bốc 2 xe VF8 3,2 tỷ! - ảnh 11
Căn hộ cao cấp tại Hòa Lạc, giá chỉ từ 4,6 tỷ, chiết khấu lên tới 10%, cơ hội bốc 2 xe VF8 3,2 tỷ! - ảnh 12
0/0
4,60 tỷ
57,50 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 80 m²
Căn hộ cao cấp tại Hòa Lạc, giá chỉ từ 4,6 tỷ, chiết khấu lên tới 10%, cơ hội bốc 2 xe VF8 3,2 tỷ!

Thạch Hoà, Thạch Thất, Hà Nội

Đăng 06/03/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Quỹ độc quyền tầng đẹp dự án Legacy Hinoiri tại Hòa Lạc, chiết khấu 10% GTCH, vay ngân hàng miễn gốc lãi 24 tháng, miễn 2 năm phí quản lý vận hành. LH trực tiếp CĐT: 081796**** Thông tin dự án: - Vị trí: KĐT Phú Cát City, xã Hòa Lạc, Tp Hà Nội - Chủ đầu tư: Thành Hưng An Thịnh Group - Quy mô: + Tòa 18 tầng chỉ 350 căn, mật độ cư dân thấp + Tiện ích đầy đủ: Gym, spa, bể bơi bốn mùa, phòng SHCĐ, sân vườn tầng mái + Tầng 1 shophouse thương mại gia tăng giá trị dự án + Bãi đỗ xe thông minh 3 tầng + Căn hộ thiết kế vuông vức, công năng tối ưu, tất cả phòng đều đón ánh sáng Sản phẩm: 2PN: 7885m² 3PN: 110130m² - Căn Penhouse tầng 18 (hiếm) Chính sách hấp dẫn: - Hỗ trợ vay tới 70%, lãi suất 0%, ân hạn trong 24 tháng - Thanh toán sớm chiết khấu lên tới 10% - Tặng 2 năm phí quản lý vận hành - Tặng 100-150tr trừ thẳng vào giá khi mua sớm - Cơ hội bốc 2 xe VF8 trí giá tới 3,2 tỷ Liên hệ ngay PKD: 081796**** (GDDA) để nhận thông tin chi tiết

Diện tích thông thuỷ
80 m²

Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn