HouseNowCăn hộ chung cưLiễu Giai TowerBán căn hộ Liễu Giai Tower, Ba Đình 66m2, giá 8.9 tỷ, 2 ngủ, 2wc, 2 ban công, full nội thất
Bán căn hộ Liễu Giai Tower, Ba Đình 66m2, giá 8.9 tỷ, 2 ngủ, 2wc, 2 ban công, full nội thất - ảnh 1
Bán căn hộ Liễu Giai Tower, Ba Đình 66m2, giá 8.9 tỷ, 2 ngủ, 2wc, 2 ban công, full nội thất - ảnh 2
Bán căn hộ Liễu Giai Tower, Ba Đình 66m2, giá 8.9 tỷ, 2 ngủ, 2wc, 2 ban công, full nội thất - ảnh 3
0/0
8,90 tỷ
134,85 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 66 m²
Bán căn hộ Liễu Giai Tower, Ba Đình 66m2, giá 8.9 tỷ, 2 ngủ, 2wc, 2 ban công, full nội thất

26 P. Liễu Giai, Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

Đăng 02/02/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Nhanh tay sở hữu căn hộ 2PN, 2WC tại Liễu Giai Tower, một trong những khu chung cư đẳng cấp tại Ba Đình, Hà Nội. + Diện tích 66m2, thiết kế hiện đại và thông minh với 2 PN, 2 WC, 2 ban công thoáng sáng. + Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở ngay. + Giá bán hấp dẫn 8,9 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu của gia đình trẻ. Liên hệ anh Vượng chủ nhà Zalo số điện thoại: (098 hai 64****) để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này. Căn hộ này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn có phong thủy tốt, giúp gia chủ an tâm và thịnh vượng. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Thông tin khu vực xung quanh: + Gần trường học: 247 & 247, UB Academy - trung tâm đào tạo nghiệp vụ ngân hàng tài chính, Me School Kim Mã. + Gần chợ/siêu thị: Teekiu Mart, Winmart+. + Có công viên, không gian xanh cho cư dân thư giãn. Thông tin dự án: + Liễu Giai Tower, tọa lạc tại 26 đường Liễu Giai, phường Cống Vị, quận Ba Đình, TP. Hà Nội, gần khu vực trung tâm, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận. + Dự án được đầu tư bài bản với khu thương mại, văn phòng, căn hộ, sân vườn và giao thông thuận tiện. + Tòa nhà cao 25 tầng với thiết kế hiện đại, đáp ứng nhu cầu sống và làm việc của cư dân.

Diện tích thông thuỷ
66 m²
Tầng
--
Hướng cửa chính