HouseNowCăn hộ chung cưLotus Sen HồngCần bán căn hộ Lotus An Bình liền kề Phạm Văn Đồng
Cần bán căn hộ Lotus An Bình liền kề Phạm Văn Đồng - ảnh 1
Cần bán căn hộ Lotus An Bình liền kề Phạm Văn Đồng - ảnh 2
Cần bán căn hộ Lotus An Bình liền kề Phạm Văn Đồng - ảnh 3
Cần bán căn hộ Lotus An Bình liền kề Phạm Văn Đồng - ảnh 4
Cần bán căn hộ Lotus An Bình liền kề Phạm Văn Đồng - ảnh 5
Cần bán căn hộ Lotus An Bình liền kề Phạm Văn Đồng - ảnh 6
0/0
1,16 tỷ
31,52 triệu/m²
  • 1 PN
  • 1 WC
  • 36,8 m²
Cần bán căn hộ Lotus An Bình liền kề Phạm Văn Đồng

An Bình, Dĩ An, Bình Dương

Đăng 18/03/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Cần bán (chung cư Sen Hồng - TP Dĩ An, liền kề đường Phạm Văn Đồng). Căn hộ loại 1PN 36,8m². Giá chỉ 1,16 tỷ (sổ hồng lâu dài).

Chi tiết
Phòng ngủ
1 PN
Số phòng tắm / WC
1
Diện tích thông thuỷ
36,8 m²
Vị trí

1B QL1A, An Bình, Dĩ An, Bình Dương

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code