HouseNowCăn hộ chung cưLumiere EverGreen - Vinhomes Smart CityTổng hợp quỹ căn giá tốt tại Lumiere EverGreen, Vinhomes Smart City Tây Mỗ, Nam Từ Liêm (100tr/m2)
Tổng hợp quỹ căn giá tốt tại Lumiere EverGreen, Vinhomes Smart City Tây Mỗ, Nam Từ Liêm (100tr/m2) - ảnh 1
Tổng hợp quỹ căn giá tốt tại Lumiere EverGreen, Vinhomes Smart City Tây Mỗ, Nam Từ Liêm (100tr/m2) - ảnh 2
Tổng hợp quỹ căn giá tốt tại Lumiere EverGreen, Vinhomes Smart City Tây Mỗ, Nam Từ Liêm (100tr/m2) - ảnh 3
Tổng hợp quỹ căn giá tốt tại Lumiere EverGreen, Vinhomes Smart City Tây Mỗ, Nam Từ Liêm (100tr/m2) - ảnh 4
Tổng hợp quỹ căn giá tốt tại Lumiere EverGreen, Vinhomes Smart City Tây Mỗ, Nam Từ Liêm (100tr/m2) - ảnh 5
Tổng hợp quỹ căn giá tốt tại Lumiere EverGreen, Vinhomes Smart City Tây Mỗ, Nam Từ Liêm (100tr/m2) - ảnh 6
Tổng hợp quỹ căn giá tốt tại Lumiere EverGreen, Vinhomes Smart City Tây Mỗ, Nam Từ Liêm (100tr/m2) - ảnh 7
Tổng hợp quỹ căn giá tốt tại Lumiere EverGreen, Vinhomes Smart City Tây Mỗ, Nam Từ Liêm (100tr/m2) - ảnh 8
Tổng hợp quỹ căn giá tốt tại Lumiere EverGreen, Vinhomes Smart City Tây Mỗ, Nam Từ Liêm (100tr/m2) - ảnh 9
0/0
6 tỷ
98,36 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 61 m²
Tổng hợp quỹ căn giá tốt tại Lumiere EverGreen, Vinhomes Smart City Tây Mỗ, Nam Từ Liêm (100tr/m2)

Vinhomes Smart city, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Đăng 17/03/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Tổng hợp quỹ căn bán giá tốt nhất tại dự án Lumiere Ever Green - phân khu cao cấp nhất Vinhomes Smart City: Tọa lạc tại Lumiere EverGreen, phường Tây Mỗ, Hà Nội, căn hộ chung cư sở hữu vị trí thuận lợi và nhiều tiện ích nổi bật. Nội thất cơ bản bao gồm điều hòa, hệ thống tủ, bếp, giường... - Studio: 3.8 tỷ (32.2m² - thanh toán sớm) - 1PN: 4.3 tỷ (44.2m² - vay ân hạn lãi suất) - 1PN+: 4.5 tỷ (47.6m² - vay ân hạn lãi suất) - 2PN: 6 tỷ (61m² - vay ân hạn lãi suất) - 2PN+: 6.9 tỷ (75.6m² - thanh toán tiến độ) - 3PN: 8.1 tỷ (81.3m² - vay ân hạn lãi suất) + Pháp lý đầy đủ + Căn hộ nằm trong khu vực yên tĩnh, an ninh tốt, phù hợp cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. + Địa điểm xung quanh: - Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City - Công viên Thiên Đường Bảo Sơn - Trường mầm non Oxford Academy Để biết thêm thông tin chi tiết và được tư vấn miễn phí, hỗ trợ 24/7, đảm bảo mọi thủ tục pháp lý. Liên hệ em Thân Thanh Hương qua số hoặc Zalo số 0397 838 ***

Diện tích thông thuỷ
61 m²

Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội