HouseNowCăn hộ chung cưMandarin Garden 2BÁN CĂN HỘ MANDARIN GARDEN – HÒA PHÁT, TÂN MAI
BÁN CĂN HỘ MANDARIN GARDEN – HÒA PHÁT, TÂN MAI - ảnh 1
BÁN CĂN HỘ MANDARIN GARDEN – HÒA PHÁT, TÂN MAI - ảnh 2
BÁN CĂN HỘ MANDARIN GARDEN – HÒA PHÁT, TÂN MAI - ảnh 3
BÁN CĂN HỘ MANDARIN GARDEN – HÒA PHÁT, TÂN MAI - ảnh 4
BÁN CĂN HỘ MANDARIN GARDEN – HÒA PHÁT, TÂN MAI - ảnh 5
BÁN CĂN HỘ MANDARIN GARDEN – HÒA PHÁT, TÂN MAI - ảnh 6
BÁN CĂN HỘ MANDARIN GARDEN – HÒA PHÁT, TÂN MAI - ảnh 7
0/0
8,10 tỷ
103,85 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 78 m²
BÁN CĂN HỘ MANDARIN GARDEN – HÒA PHÁT, TÂN MAI

99 P. Tân Mai, Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

Đăng 10/01/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

BÁN CĂN HỘ MANDARIN GARDEN – HÒA PHÁT, TÂN MAI • Diện tích: 78m² • Thiết kế: 2 phòng ngủ – 2 WC • Tầng trung, view thoáng • Nhà đẹp, vào ở ngay • Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay • Hỗ trợ vay ngân hàng • Giá: 8,1 tỷ ☎ Liên hệ: 0985 59* ***

Diện tích thông thuỷ
78 m²
Tầng
15
Vị trí

99 P. Tân Mai, Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code