HouseNowCăn hộ chung cưMHDI 89 Lê Đức ThọBÁN CĂN HỘ MHDI – CT6 LÊ ĐỨC THỌ, NAM TỪ LIÊM, 3 NGỦ CHỈ HƠN 8 TỶ
BÁN CĂN HỘ MHDI – CT6 LÊ ĐỨC THỌ, NAM TỪ LIÊM, 3 NGỦ CHỈ HƠN 8 TỶ - ảnh 1
BÁN CĂN HỘ MHDI – CT6 LÊ ĐỨC THỌ, NAM TỪ LIÊM, 3 NGỦ CHỈ HƠN 8 TỶ - ảnh 2
BÁN CĂN HỘ MHDI – CT6 LÊ ĐỨC THỌ, NAM TỪ LIÊM, 3 NGỦ CHỈ HƠN 8 TỶ - ảnh 3
BÁN CĂN HỘ MHDI – CT6 LÊ ĐỨC THỌ, NAM TỪ LIÊM, 3 NGỦ CHỈ HƠN 8 TỶ - ảnh 4
BÁN CĂN HỘ MHDI – CT6 LÊ ĐỨC THỌ, NAM TỪ LIÊM, 3 NGỦ CHỈ HƠN 8 TỶ - ảnh 5
0/0
8,65 tỷ
81,60 triệu/m²
  • 3 PN
  • 2 WC
  • 106 m²
BÁN CĂN HỘ MHDI – CT6 LÊ ĐỨC THỌ, NAM TỪ LIÊM, 3 NGỦ CHỈ HƠN 8 TỶ

89 Đ. Lê Đức Thọ, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Đăng 03/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Diện tích: 106m² Thiết kế: 3PN, 2WC cực kỳ thoáng Giá: 8.65 tỷ (có thương lượng) ✨ Căn hộ siêu hợp cho gia đình đông người hoặc thích không gian sống rộng rãi. Phòng nào cũng có ánh sáng tự nhiên, đón gió cực mát. 💥 Phòng khách rộng, nối liền bếp tạo không gian sinh hoạt chung rất chill. Có ban công thoáng, view đẹp – ngồi cà phê sáng hay thư giãn buổi tối đều “đỉnh”. 📍 Vị trí đẹp : ngay Lê Đức Thọ – đi Mỹ Đình, Hồ Tùng Mậu, Nguyễn Hoàng cực nhanh. Gần bến xe, SVĐ Mỹ Đình, trường học, siêu thị… thiếu gì cũng có. 🚀 Khu dân cư văn minh, an ninh tốt, tiện ích xung quanh đầy đủ. 👉 Sổ đỏ chính chủ

Chi tiết
Phòng ngủ
3 PN
Số phòng tắm / WC
2
Diện tích thông thuỷ
106 m²
Vị trí

89 Đ. Lê Đức Thọ, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code