HouseNowCăn hộ chung cưMỹ Viên ApartmentGấp bán chung cư Mỹ Viên Phú Mỹ Hưng Q7 tầng 8 view góc 2 mặt tiền Landmark 82 tầng full nội thất vip giá 7.6 tỷ
Gấp bán chung cư Mỹ Viên Phú Mỹ Hưng Q7 tầng 8 view góc 2 mặt tiền Landmark 82 tầng full nội thất vip giá 7.6 tỷ - ảnh 1
Gấp bán chung cư Mỹ Viên Phú Mỹ Hưng Q7 tầng 8 view góc 2 mặt tiền Landmark 82 tầng full nội thất vip giá 7.6 tỷ - ảnh 2
Gấp bán chung cư Mỹ Viên Phú Mỹ Hưng Q7 tầng 8 view góc 2 mặt tiền Landmark 82 tầng full nội thất vip giá 7.6 tỷ - ảnh 3
Gấp bán chung cư Mỹ Viên Phú Mỹ Hưng Q7 tầng 8 view góc 2 mặt tiền Landmark 82 tầng full nội thất vip giá 7.6 tỷ - ảnh 4
Gấp bán chung cư Mỹ Viên Phú Mỹ Hưng Q7 tầng 8 view góc 2 mặt tiền Landmark 82 tầng full nội thất vip giá 7.6 tỷ - ảnh 5
Gấp bán chung cư Mỹ Viên Phú Mỹ Hưng Q7 tầng 8 view góc 2 mặt tiền Landmark 82 tầng full nội thất vip giá 7.6 tỷ - ảnh 6
Gấp bán chung cư Mỹ Viên Phú Mỹ Hưng Q7 tầng 8 view góc 2 mặt tiền Landmark 82 tầng full nội thất vip giá 7.6 tỷ - ảnh 7
Gấp bán chung cư Mỹ Viên Phú Mỹ Hưng Q7 tầng 8 view góc 2 mặt tiền Landmark 82 tầng full nội thất vip giá 7.6 tỷ - ảnh 8
Gấp bán chung cư Mỹ Viên Phú Mỹ Hưng Q7 tầng 8 view góc 2 mặt tiền Landmark 82 tầng full nội thất vip giá 7.6 tỷ - ảnh 9
0/0
7,60 tỷ
66,78 triệu/m²
  • 3 PN
  • 2 WC
  • 113,8 m²
Gấp bán chung cư Mỹ Viên Phú Mỹ Hưng Q7 tầng 8 view góc 2 mặt tiền Landmark 82 tầng full nội thất vip giá 7.6 tỷ

Khu Phố Mỹ Viên, Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh

Đăng 23/12/2025
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

* Do cô chú lớn tuổi muốn về Hà Nội ở với con trai nên bán gấp căn chung cư Mỹ Viên đường số Phú Mỹ Hưng tầng 8 căn góc có ban công ngắm toàn TP ngay trung tâm PMH Q7. * Vị trí nằm trên trục đường số Phú Mỹ Hưng Nguyễn Lương Bằng đối diện trường tiểu học Nam Sài Gòn. Tòa nhà thương mại Khải Siêu... * DT: 8.6 x 13.3= 113.8 m2. * Diện tích phân bổ tái định cư 50m2 được tính giá đất hiện tại được nhà nước hỗ trợ vĩnh viễn. * Công năng: 3PN + 2 WC + bếp + P. khách + ban công. * Pháp lý sổ hồng chính chủ trang bìa chưa qua đầu tư mua bán. * LH: Mr Tài 077735****) để biết thêm thông tin về căn nhà rất tiềm năng. * KB Zalo để xem vị trí nhà ib sổ chính chủ. * Miễn tiếp MG.

Chi tiết
Phòng ngủ
3 PN
Số phòng tắm / WC
2
Diện tích thông thuỷ
113,8 m²

Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code