HouseNowCăn hộ chung cưN04B-T2 Ngoại Giao ĐoànNGOẠI GIAO ĐOÀN 🔥 HIẾM 102 - LÔ GÓC - 4PN 100% VIEW ÁNH SÁNG SIÊU ĐẸP - 2WC - VIEW HỒ TÂY 🔥
NGOẠI GIAO ĐOÀN 🔥 HIẾM 102 - LÔ GÓC - 4PN 100% VIEW ÁNH SÁNG SIÊU ĐẸP - 2WC - VIEW HỒ TÂY 🔥 - ảnh 1
NGOẠI GIAO ĐOÀN 🔥 HIẾM 102 - LÔ GÓC - 4PN 100% VIEW ÁNH SÁNG SIÊU ĐẸP - 2WC - VIEW HỒ TÂY 🔥 - ảnh 2
NGOẠI GIAO ĐOÀN 🔥 HIẾM 102 - LÔ GÓC - 4PN 100% VIEW ÁNH SÁNG SIÊU ĐẸP - 2WC - VIEW HỒ TÂY 🔥 - ảnh 3
NGOẠI GIAO ĐOÀN 🔥 HIẾM 102 - LÔ GÓC - 4PN 100% VIEW ÁNH SÁNG SIÊU ĐẸP - 2WC - VIEW HỒ TÂY 🔥 - ảnh 4
0/0
17,41 tỷ
115,30 triệu/m²
  • 4+ PN
  • 2 WC
  • 151 m²
NGOẠI GIAO ĐOÀN 🔥 HIẾM 102 - LÔ GÓC - 4PN 100% VIEW ÁNH SÁNG SIÊU ĐẸP - 2WC - VIEW HỒ TÂY 🔥

Đường Vào KTT Tổng Cục 2, Khu Ngoại giao đoàn, Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Đăng 05/05/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

• Diện tích: 151,4m² (diện tích lớn rất hiếm tại tòa) + Phòng khách - khu bếp ăn - khu thờ phụng - view xuống nội khu - loga view đường. + bếp , bàn đảo view thoáng full kính + 1 phòng ngủ master siêu rộng nhất toà view ra Hồ Tây - có ban cong trồng cây + 2 phòng ngủ thường cho các con - view full kính siêu nhiều ánh sáng - VIEW HỒ TÂY. + 1 phòng ngủ ( có thể làm PN cho khách , hoặc làm kho view xuống đường ) => tất cả các phòng đều view thoáng, cửa sổ - ĐẸP VÔ CÙNG • Căn góc 2 mặt thoáng (hướng Nam là hướng chính, và một phần hướng Tây), phòng nào cũng có ánh sáng tự nhiên. Góc ngắm quan sát tổng thể được 3/4 Hồ Tây. • Nội thất cao cấp, vào ở ngay nhà phong thuỷ cực tốt

Chi tiết
Phòng ngủ
4+ PN
Số phòng tắm / WC
2
Diện tích thông thuỷ
151 m²
Tin đăng chất lượng

Giá trên tin đăng cập nhật liên tục và đã được xác nhận bởi môi giới.

Hình ảnh và đặc điểm bất động sản đã được đối chiếu với hình ảnh, video quay bất động sản cung cấp bởi môi giới.