HouseNowCăn hộ chung cưOne 18Bán căn hộ Penthouse chung cư One 18 Ngọc Lâm, giá tốt 28 tỷ, 300m2, đầy đủ nội thất
Bán căn hộ Penthouse chung cư One 18 Ngọc Lâm, giá tốt 28 tỷ, 300m2, đầy đủ nội thất - ảnh 1
Bán căn hộ Penthouse chung cư One 18 Ngọc Lâm, giá tốt 28 tỷ, 300m2, đầy đủ nội thất - ảnh 2
Bán căn hộ Penthouse chung cư One 18 Ngọc Lâm, giá tốt 28 tỷ, 300m2, đầy đủ nội thất - ảnh 3
Bán căn hộ Penthouse chung cư One 18 Ngọc Lâm, giá tốt 28 tỷ, 300m2, đầy đủ nội thất - ảnh 4
Bán căn hộ Penthouse chung cư One 18 Ngọc Lâm, giá tốt 28 tỷ, 300m2, đầy đủ nội thất - ảnh 5
Bán căn hộ Penthouse chung cư One 18 Ngọc Lâm, giá tốt 28 tỷ, 300m2, đầy đủ nội thất - ảnh 6
Bán căn hộ Penthouse chung cư One 18 Ngọc Lâm, giá tốt 28 tỷ, 300m2, đầy đủ nội thất - ảnh 7
Bán căn hộ Penthouse chung cư One 18 Ngọc Lâm, giá tốt 28 tỷ, 300m2, đầy đủ nội thất - ảnh 8
0/0
28 tỷ
93,33 triệu/m²
  • 4+ PN
  • 4+ WC
  • 300 m²
Bán căn hộ Penthouse chung cư One 18 Ngọc Lâm, giá tốt 28 tỷ, 300m2, đầy đủ nội thất

19 Ngõ 298 Ngọc Lâm, Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

Đăng 13/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Căn hộ chung cư One 18 Ngọc Lâm, đường Ngọc Lâm, phường Bồ Đề, Hà Nội - quận Long Biên, Hà Nội cũ là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích rộng rãi 300m² với 3PN, 3WC. - Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ... - Hướng cửa chính Tây Nam, hướng ban công Tây Bắc mang lại phong thủy tốt. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. + Giới thiệu dự án - One 18 Ngọc Lâm tọa lạc tại số 19, ngõ 298 Ngọc Lâm, phường Ngọc Lâm, quận Long Biên, TP.Hà Nội. - Đầu tư bởi Siêu thị CP Đầu tư và Vững mạnh Kinh doanh IDB Việt Nam và Công ty CP Đầu tư và Tăng trưởng Marketing IDB Việt Nam. - Thiết kế gồm 1 tòa tháp cao 18 tầng với căn hộ từ 64-144m². - Dịch vụ tiện ích bao gồm 3 tầng hầm đậu xe, khu thương mại, hồ bơi, rạp chiếu phim 3D. + Tiện ích xung quanh - Gần công viên Ngọc Thụy, trường mầm non Ánh Dương Montessori - song ngữ và bệnh viện đa khoa Quốc tế Bắc Hà. - Các siêu thị và chợ lớn trong khu vực dễ dàng tiếp cận. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0834 603 *** và tên Bùi Văn Định.

Chi tiết
Phòng ngủ
4+ PN
Số phòng tắm / WC
4+
Diện tích thông thuỷ
300 m²